• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bi và Beo

hongson171

Chào cả nhà.Hôm nay em xin phép đưa 2 nhóc quỷ sứ nhà em lên đây làm quen với mọi người
Nhà em có 2 đứa là Bi và Beo.Cả 2 đứa đều là mèo lai em mua của 1 bạn trên forum cũng được gần năm rồi.2 đứa nó nghịch lắm, chỉ ăn xong chơi xong có cái gì trong tầm mắt là gặm luôn :))

Đây là Bi - béo tròn, đang đến thời kỳ làm loạn và sắp được kết hôn với anh Bốp nhà chị Linhmai 138 :">

Còn chị này là Beo, gầy nhẳng hơn Bi vì khảnh ăn với cả hay nhường Bi ăn xong rồi mới ăn =))

Nhìn thế này thôi chứ 1 lúc nữa giải quyết xong là 2 đứa lao vồ lấy nhau ngay đấy.hí hí

Ôi 2 chị em nhà này xinh xắn quá hen, nhìn giốg nhau wá trời chắc là cùg 1 mẹ , 1 bố ạ .

vợ hụt của Bốp, hí hí, cơ mà ảnh toàn chụp từ xa, chả nhìn rõ dung nhan em í gì cả, hơi giống miu mẹ nhà bố mẹ chị :x:x:x:x

hongson171

chị ơi canh mãi mới chụp đc ý.nghịch như giặc ko chịu ngồi yên.em fải chụp trộm đấy.vợ hụt của Bốp là con bé ở avatar ý chị ah=))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ui sao mà giống nhau quá vậy ta :D Hình như Bi 2 màu mắt còn Beo thì 1 phải hem? Bi Beo có mún làm vợ Louis thì kêu Kitty na :-*:-*

hellion77

Member
Ui sao mà giống nhau quá vậy ta :D Hình như Bi 2 màu mắt còn Beo thì 1 phải hem? Bi Beo có mún làm vợ Louis thì kêu Kitty na :-*:-*
Ơ. Cô nhìn kiểu gì mà thấy màu mắt 2 đứa thế cô kitty?? :O

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ơ. Cô nhìn kiểu gì mà thấy màu mắt 2 đứa thế cô kitty?? :O
Ôi zài ơi. Cái hình nó rõ mồm một như thế bác còn không nhìn thấy. Kitty 4 mắt nên tinh hơn rùi :)) Bác phóng to cái hình ra thấy ngay :))

hellion77

Member
Ôi zài ơi. Cái hình nó rõ mồm một như thế bác còn không nhìn thấy. Kitty 4 mắt nên tinh hơn rùi :)) Bác phóng to cái hình ra thấy ngay :))
À thì ra là xem hình to =)) Khổ! Bác nhìn hình bé nên thắc mắc ko hiểu sao cô kitty lại tài thế ;))

thuybir

ui Bi với Beo nhà bạn giống ki nhà mình qá.. cơ mà 2 đứa giống nhau thiệt:x