• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bi nhà em.........

kubikubi

Member
Bi nhà em được 14 tháng, em chưa cân nên cũng không biết được nặng ra sao, em đoán chắc chỉ đươc 45kg đổ lại.......ngồi buồn quá post vài tấm hình lên cho vui diễn đàn, mọi người đừng chê nha

meobap

hihi, mặt ngầu ghê, mới nhìn là muốn ngắt má một cái rồi ^^

kubikubi

Member
cảm ơn các bạn nhé....................nó vẫn trẻ con lắm, chẳng biết gì...hehe

kubikubi

Member
anh Hùng mod làm ơn chuyển hộ em bài này vào box Rott nhé, em post nhầm............ thanks anh trước

my_lucky

Active Member
Hi hi, nhìn đáng yêu thật, mình cũng mê rott lắm, ước gì mà mình có một đàn để nuôi nhỉ.Hiện giờ mình mới có 1 nhóc thôi,hi vọng sẽ nhanh được như ý muốn ( vì Gấu nhà mình là cái mà, với lại nhà rất rộng rãi, chỉ chuyên để cho chó chạy chơi thôi mà ):d

kubikubi

Member
Hi hi, nhìn đáng yêu thật, mình cũng mê rott lắm, ước gì mà mình có một đàn để nuôi nhỉ.Hiện giờ mình mới có 1 nhóc thôi,hi vọng sẽ nhanh được như ý muốn ( vì Gấu nhà mình là cái mà, với lại nhà rất rộng rãi, chỉ chuyên để cho chó chạy chơi thôi mà ):d
thanks bạn, ước như bạn thì cũng nhanh thành hiện thưc thôi, baoh chó nhà bạn động đực cứ alo cho mình 0936211186, mình cho chúng no' giao lưu, miễn phí, hehe, kiểu gì chả có 1 bầy, hihi

Bi nhà bạn đẹp thật, bi cũng bằng tháng Rot nha minh, R nha minh cũng chưa gì cả..hehe.. khi nào rảnh thì cho bọn chúng giao lưu nhé..

kubikubi

Member
hehe, giao lưu thoải mái ạh, tinh thần vui chơi và học hỏi là chính, có điều kiện cho nó thử làm người lớn...........chỉ sợ là chả biết làm gì thôi.......haha

kubikubi

Member
Bi nhà bạn đẹp thật, bi cũng bằng tháng Rot nha minh, R nha minh cũng chưa gì cả..hehe.. khi nào rảnh thì cho bọn chúng giao lưu nhé..
ok ok, lúc nào cũng sẵn sàng, cho chúng nó biết tí mùi đời không tội nghiệp chúng nó......hihihi

kubikubi

Member
to anh Đức: dạo này em bận học quá không chụp đc cho nó, hôm nào rảnh em sẽ làm 1 seri ảnh............hehe

to Chuot NA: em nó dang tìm vợ bạn àh, vẫn là dai tân mà....:))

kubikubi

Member
update thêm 1 số hình Kubi nhà mình đc 23 tháng.....trông thế thôi chứ vẫn bắng nhắng lắm.........:)) chụp bằng máy dđộng nên hơi mờ anh em thông cảm nhé

một chú đực đệpm nó được bao nhiêu cân rôi bác.nha bác gần bách thảo đúng không bác

kubikubi

Member
một chú đực đệpm nó được bao nhiêu cân rôi bác.nha bác gần bách thảo đúng không bác
ùh đúng rồi bạn ơi, nhà mình gần Bách thảo, hôm nào rỗi wa chơi, em nó chỉ đc khoảng 45kg thôi, Rott còi mà :))