• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

biệt thự boutique ALANG - nhà mới cho các bé mèo

doanh_doanh

Member
he he, thằng này đã bị vợ cả và vợ hai phớt lờ mà mặt vẫn vênh lên như bố vợ phải đấm ý nhỉ :D. Cô vợ ba là em nào trong đám ảnh kia đó hả em ơi
Ko chị ơi, vợ 3 và vợ 4 là bei bei và zozo nhà em đấy chị ạ, em xí trước lâu rồi, Hip nó thề non hẹn biển rồi mà sao chủ nó bạc tình mau quên thế ko biết :)|:)|:)|

TooDesign

Member
Híp nhìn nó cứ thấy híp hoài thế.....!mắt nó sao rồi Tử còn bị viêm nữa không?công việc lu bu cứ quên hỏi hoài.....!
mắt Híp vẫn vậy, lúc hết lúc không, nói chung là chăm lau thì sẽ binh thường, không biết có bị di truyền không nữa....:(:)(:)((

TooDesign

Member
cái này gọi là giết người k dao nè k bít đâu đi báo công an đây sát thủ trên cành đu đủ thế lày mà nại để nhởn nhơ ngoài vòng pháp nuật nà k đc đâu ná
cảnh sát cũng phải bó tay bạn ơi

Ko chị ơi, vợ 3 và vợ 4 là bei bei và zozo nhà em đấy chị ạ, em xí trước lâu rồi, Hip nó thề non hẹn biển rồi mà sao chủ nó bạc tình mau quên thế ko biết :)|:)|:)|
beibei là người vợ ngoài giá thú, con zozo là người vợ chưa từng gặp mặt, ngoài ra còn có các bé cưới hỏi đàng hoàng thế kia...

Cái đứa ở giữa ko biết là trai hay gái mà xinh thế hả bạn :-*
chỉ có bé vàng kia là boy thôi bạn àh, còn toàn bộ là yêu nhền nhện thôi...hihihi:x:x:x

TooDesign

Member
mong ước được như xưa

không có gì là hoàn hảo cả, được cái này thì mất cái kia.;)

nhà xây càng trôi xa khi chủ nhà đi vắng, phải công nhận là mình không có được cái duyên thu hút cmt , với lại làm cái này thì không thể làm cái khác thôi thì đành vậy.

nhân tiện rãnh rỗi làm 1 cái hình kỉ niệm cho con. Càng lớn con càng thay đổi tính tình, thiệt là ....

hình em nó đây...sao mà đáng ghét quá....hụ hụ hụ :x:x:x

chúc cả nhà có một ngày cuối tuần vui vẻ...

Gemma

Active Member
dạo này ít có show hình làm nhà mình trôi tuột xuống đáy nên hôm nay hâm nóng bằng các ảnh của con trai chuẩn bị đón vợ 3 về nhà.:x

trong khi vợ cả và vợ 2 chẳng thèm đoài hoài gì đến thì hi vọng cô vợ thứ 3 này sẽ mang lại nhìu niềm vui mới cho con trai. và đây là hình cỉa cháu nó ạ.

chúc cả nhà vui vẻ[/B]​
Bé này con của Heo nhà Thuận hả Tử ơi? Trông giống bố quá nhỉ, nhất là bộ râu quặp :)):x

TooDesign

Member
Bé này con của Heo nhà Thuận hả Tử ơi? Trông giống bố quá nhỉ, nhất là bộ râu quặp :)):x
Nó không phải con của Heo đâu chị, em đón nó ngoài HN đó chị....còn vô tư nhí nhảnh hồn nhiên lắm....;;);;);;)