• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

beo đẹp trai

gogogo

quả tai mới đi phẫu thuật hả bác ? trông cường tráng quá nhỉ, cu cậu này khỏe phải biết :D
xích to quá, ra đường cẩnthận thế là đúng nó mà xổng chạy mất thì đuổi mệt

Nuiđa

Member
bây giờ mới được 9 tháng tuổi..nặng 20kg.cao 58cm..dài58

Chú nhóc phú quốc này của bạn có quả kiếm ác đấy:-bd:-bd:-bd nhưng nếu cao 58cm và dài 58cm thì chú chó của bạn hình vuông à hi hi hi....:)):)):))

quyendien

Member
a uh mình chỉ có tài nuôi đuoc hình vuông thõi có nhiêu người còn nuôi ra hình tròn..nhìn xa người nuôi chó lại tưởng là....con lợn....hahhâhh

quyendien

Member
em nó mơi đươc phâu thuật tai lên chửa lành đơi hôm nào lành tai tôi pót tiếp... a mà phải góp tiền mua cái xich đẹp mơi được...ra ngoài đường nhìn nhiều người có xíc đẹp nhìn mà thèm quá mà lại ko có tiền ...chác là phải mất 5 3 tháng góp tiền chác mơi mua được mất...huhuhu..

heoanpho

PQ vện nhìn hoành tráng quá bác ạ.Trông dữ dằn thiệt. Chúc mừng bác đã sở hữu 1 con PQ đẹp !

vietyen

Member
a uh mình chỉ có tài nuôi đuoc hình vuông thõi có nhiêu người còn nuôi ra hình tròn..nhìn xa người nuôi chó lại tưởng là....con lợn....hahhâhh
Chào bạn chó bạn đẹp đó, nhất là xoáy kiếm tuyệt vời, mình cũng có nuôi một em vện nhưng xoáy của em nó ko đẹp bằng con của bạn
mình có thể nhập hội nuôi chó PQ vện nhé bạn.

ectasy

Member
ui giời. ông anh chuyên đề vện :)) em này thì lạ gì thỉnh thoảng ra chơi với chó nhà mình suốt. ở nhà thì dữ như quỷ. ra đường thì hiền khô. sở thích bắt nạt các em bé nhỏ hơn

vietyen

Member
Bác có con vện đẹp quá, em cũng có một con nhưng ko đẹp bằng của bác, bác cho em số diện thoại mình cùng giao lưu nhé
con của em mới có 4 tháng nặng 13.5 kg.