• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BEAN,trai hư

phamhuyhoang

Active Member
Bean là giống chó gì vậy bạn?xuất xứ từ đâu vậy bạn?bạn cho thêm hình ảnh và thông tin về nó đi~~~

huyCQ

Member
Bean là giống chó gì vậy bạn?xuất xứ từ đâu vậy bạn?bạn cho thêm hình ảnh và thông tin về nó đi~~~
Em Lab này trước off ở Hồ Thiền Quang còn bé tí mà giờ đã ntn rồi...chúc mừng

chimri

Em Bean giai hư này có điệu ngồi bành tà là bành giống hệt Nấm xinh nhà tớ. Đang sửa mãi chưa được đây. Huhu

mrailen

Member
sửa làm gì bạn,ít con có dc dáng nhồi như vậy lắm.bạn có thấy giống chó của VN có dáng ngồi hoành tráng như vậy chưa :p

hanhpp

Member
Lâu lắm không thấy e gái và Lab đi off nhi? dạo này cu Lab lớn quá đi. Chắc là hơn 30kg rồi. Mà e Lab này cũng đầu gấu lắm.

mrailen

Member
nó chưa cho giống nên thế,con nhà em hiếu động thôi chứ không ĐẦu gấu đâu,con Lab nhà anh dạo này chắc lên mã lắm nhỉ? con nhà em phải mua NIZORAl về tắm,ng nó đầy gàu nên k dam cho đi OFF sợ bị cách ly :p

hanhpp

Member
Hi e gái. Con Lab nhà anh thì cứ thả ra là "nhảy" lung tung cả chó ta va chó becgie . Thông kê các nhà xung quanh có 4 con cho đang co bầu rồi ( 2 cho ta 2 becgie). Nhung sau may vụ đó nó bỏ ăn, ăn rất là ít nên bây giờ chác chỉ còn 25kg. đã tẩy giun rồi nhưng ko ăn thua. Chắc phải cho nó vận động nhiều thì mới chịu ăn.

dogMun

Member
Giống hệt con Tôm nhà mình. Nó mới được 6 tháng tuổi nhưng gầy lắm mặc dù nó ăn rõ khỏe, chế độ ăn cũng rất tốt. Bạn ở đâu hôm nào ra công viên TN off tí, ngoài đó có 3-4 con rồi.>:D<>:D<>:D<

mrailen

Member
>:D< bean được 4 tuổ rồii,nặng khoảng 39-40kg-sung sức nhưng nuôi nhốt nhiêu` do GD k có điều kiện nên lông không đựoc chăm sóc

mrailen

Member
Ok.bean mới cho phối 1 lần.khi phối có thêm 2 chuyên gia đi cùng để trợ giúp.k biết bạn có trợ giúp dc k ?. Nhưng lần đó xịt thì phải: (

s2tos2

Member
nhìn e cún to khỏe vạm vỡ quá nhà mình cũng có 1 e lad cái bjo e nó đến ngày đi lấy c bạn cho 2 đứa động phòng được ko :p