• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Beagle - Happy birthday

bckennel

:love struck::love struck::love struck: Chúc mừng năm mới ! :love struck::love struck::love struck:

Xem kế hoạch phối giống của BC's Kennel trong năm 2011 ở đây :

TRUNG_ND

Member
tình hình thế nào rồi bác.trại BC's Kennel đã có baby chưa anh.em nóng lòng đợi quá rồi.nếu có bác cho em đặt gạch một em với nhé.sdt của em là:0989727363.đợi tin anh

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đẹp quá em kết quả tai của các bé và thích sự nhanh nhẹn của giống naỳ tiếc là HN ít người chơi loại này bác chủ topic àh buồn cho HN

bckennel

Cám ơn các bạn đã quan tâm, mình sẽ liên lạc khi có tin vui. >:D<:wel:>:D<

Tranh thủ update vài tấm ảnh chụp ngày Xuân :

:love struck::love struck::love struck:

bckennel

Sự phối hợp giữa SEABISCUITOR DAISY FLOWER (DAISY) sẽ cho ra 1 thế hệ beagle mới, mang trong mình đẳng cấp của 3 dòng máu nổi tiếng : SHOREVIEWS, LANBUR và IRISH COFFEY. Hy vọng thế hệ này sẽ là 1 sự khởi đầu mới trong làng beagle của Việt nam hiện nay .

Hung.tinhyeu

Active Member
Mod không chó phép bàn chuyện giá cả trong topic này. Nếu bạn quan tâm thì pm hay email cho mình.
Thanks.
>:D<
Chuyện mua bán là chuyển bên ngoài diễn đàn giữa hai bạn thoả thuận với nhau, hơn nữa chuyện giá cả rất nhậy cảm, có khi hợp với người này nhưng không hợp với người khác. Vậy nên các bạn thông cảm cho. Thân

Tuy phong

Member
Hôm nay, The BC's Kennel xin hân hạnh giới thiệu đến các anh chị em 1 thành viên mới của gia đình : X'plorer Impossibly Charming (KCTH F09111324), size 13'', tên thường gọi là Pingpong.
Pingpong sinh ngày 28/12/2009, từ Bangkok về với BC's Kennel ngày 10/03/2011 với sứ mệnh là 1 Foundation Bitch của dòng beagle Just-Wright tại BC's Kennel.

bckennel

The BC's Kennel hân hạnh giới thiệu đến các bạn Litter "A" - thế hệ beagle đầu tiên có giấy FCI Việtnam :

Cha (Sire) :SEABISCUIT
VKA SPH A0040, 14/07/2009, 15’’, TRI COLOR

Mẹ (Dam) : O.R. DAISY FLOWER
VKA SPH A0039, 19/09/2009, 13’’, RED & WHITE

Ngày sinh : 16/03/2011 lúc 14h30
Số chó con: 05 gồm 4 đực, 1 cái .

Sau đây là 1 số hình ảnh của đàn chó con:

Lần đầu tiên được bú mẹ :

Trọng lượng trung bình của các bé lúc mới sinh :

Buổi sáng đầu tiên với mẹ :

Lần đầu tiên trình diện Ông Mặt Trời :

Một số hình các bé :

Tuy phong

Member
Sau 1 thời gian ngâm cứu trên internet và 1 số bí kíp, tui lôi đống đồ cũ trong kho ra, dành thời gian chế tao 1 số đồ chơi theo phong cách agility cho đám beagle . Tất nhiên là đồ chơi này phải phù hợp với không gian hiện tại .

Có dụng cụ rồi mới bắt đầu tập tành cho đám beagle ở nhà . Tui nghĩ rằng trong 10 con chưa chắc đã lựa ra được 1 con thực sự có năng khiếu này ! Chủ yếu là cho đám chó nhà tăng cường hoạt động và nâng cao thể lực thôi
Máy ảnh cùi pắp quá, không chụp seri được, mà tay nghề cũng yếu nữa

Em này nhỏ con mà nhảy cao nhất :

Em này chịu nhảy nhất :

Ráng lên Rock ơi :

Qua được rồi !

Tuy phong

Member
puppies 10 days

Hôm nay các bé đã được 10 ngày, có thể vài hôm nữa sẽ mở mắt .
Cái thùng mì tôm bây giờ có vẻ đã quá tải so với 5 anh em !

Zen189

Member
Eo ôi đàn cún con dễ thương quá. Mình cũng rất hâm mộ chó Beagle. Giá mà sau này sẽ mua được một chú.

Tuy phong

Member
Eo ôi đàn cún con dễ thương quá. Mình cũng rất hâm mộ chó Beagle. Giá mà sau này sẽ mua được một chú.
Zen cứ tích cóp, mục đích của anh là có nhiều bạn cùng chơi và cùng phát triển.
Cùng 1 đẳng cấp, beagle thuần chủng ờ VN rẽ hơn ở Tháiland nhiều lắm ! Chỉ có số ít những con xuất sắc thì mới có giá trị cao chút đỉnh thôi !