• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Na chào mọi người

futurai9x

Member
Bé Na là con gái của mèo mẹ Xám của chị Dung.Bé rất vâng lời và cũng rất quâỵ.Bé Na đã biết đi wc trong tolet như người nhớn rùi đâý ạ:blusshing:Công việc hàng ngày của bé là ăn - ngủ - trông coi cái model mạng và đang luyện tập bắt chuột(chuột máy tính):))
ảnh chụp bằng đt nên hơi mờ:D

[/QUOTE]

moimm

Member
Thảm nào nhìn bé này quen thế. Chân đi tất nhìn yêu dã man.
Bạn ơi bé đi vệ sinh vào toa lét được rồi thì bạn tháo dây cho bé đi.

futurai9x

Member
Thảm nào nhìn bé này quen thế. Chân đi tất nhìn yêu dã man.
Bạn ơi bé đi vệ sinh vào toa lét được rồi thì bạn tháo dây cho bé đi.
3 ảnh đầu chụp ngày đầu tiên về nhà.3 hum sau đc tự do rồi bạn à:-bd

ichbin

Member
Mèo con rất thích nằm vào modem , đơn giản vì nó bật suốt ngày nên khá là ấm .
Ngày trước cũng để mèo nằm vào modem nhiều quá nên bây giờ modem thỉnh thoảng là tự reset :)).
Khuyến cáo chủ thớt nên cẩn thận ạ :)).

meomum

Member
Na a? con mẹ Xám hả, mèo nhà Dung yêu, con nào cũng yêu. Chúc cả chủ lẫn mèo nhà này khoe nhé

futurai9x

Member
Bé Na sáng này đi chơi bị lạc.Làm anh Fu buồn và tìm mãi.Đã tính đăng tin tìm mèo lạc dán cả khu phố nhưng linh tính thế nào anh Fu tìm được bé ở nhà tầng 2.May quá.Bé nghịch làm anh Fu chết mệt

Xoắn Lép

bé ngủ cưng quá, muốn hun nghìn cái :">
mèo được mấy tháng rồi ạ, sao thấy còi í

moimm

Member
Đứa nào bé mà chẳng còi, lúc nó béo lên rồi muốn trở lại làm siêu mẫu cũng chẳng được ý chứ

futurai9x

Member
Tình hình là nhà mới có thêm bé Nấm (nhị thể vàng trắng giới tính nữ) về chung sống với em Na.Thời gian sắp tới fu sẽ post seri ảnh về gia đình nhỏ của fu :D
Coming soon :D

futurai9x

Member
Hôm nay rảnh rỗi chút ít.Futurai9x xin cập nhật vài hình ảnh mới về gia đình nhỏ của futurai9x :D

meonho124

Member
Bé mèo xinh quá , ảnh ngủ nhìn như hổ ấy bạn ạ :D , hồi trước mình bắt bé Beo về nó cũng còi còi như thế , sau lớn càng ngày nó càng mũm mĩm ra yêu lắm , mình thích mèo ta ở chỗ chúng nó hiền lành ngoan ngoãn không vòi vĩnh chúng nó ăn khỏe mà chẳng kén ăn gì cả , nuôi sướng lắm , nó cũng tình cảm nữa chứ .
Cái dáng ngủ õng ẹo kia của mèo cái chuẩn luôn :))

futurai9x

Member
ảnh tớ chụp bằng điện thoại nên chất lượng ảnh không được đẹp nhưng phải cái những pha gay cấn thì luôn chộp được đúng lúc.Nhà có 2 con mèo và 1 con fox nên nhiều cảnh hài cực.Thỉnh thoảng úp lên cho cả nhà vui vẻ :))

futurai9x

Member
Sáng nay quét sân rảnh rỗi chộp vài hình vui vui up cho mọi người thưởng thức :))

=)) chết cười.....mấy câu bình ....buồn cười quá.....
Con chảo nhật siêu nhạy????

futurai9x

Member
Người ta bảo chó với mèo hay cắn nhau nhưng chó nhà mình lại sợ mèo.Mỗi khi 2 con mèo ra tranh ăn thì con chó lại chạy ra nững nịu như ý nói: " anh ơi Na và Nấm bắt nạt em hự hự " :D