• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé mèo thứ 2 của mình nè!

tên bé là jenny, hiện đang ở quê và do bố mẹ mình chăm sóc, bé là mèo đực nhưng rất đanh đá, ai mà động vào bé là ăn cào ngay, được cái rất dễ nuôi, cái gì cũng ăn, món khoái khẩu là rau muống ( hehe, như là mèo của trạng quỳnh ý )
đây là một số hình ảnh của bé:

tấm này không biết có so sánh được với bò sữa không nhỉ?

những tấm hình này đều là chụp từ tết 2010, từ đấy đến giờ mình vẫn chưa về quê, hix!

Ôi trời! Nhà anh này chăm mèo nào cũng bự. Em Bông mặc dù chưa bầu nhưng bụng phình từ nhỏ mới ác. Có bí quyết gì không thế anh?

milkygirl6390

Active Member
Ôi trời ơi, mèo to đùng vật vã thế này... bạn này chăm mèo mát tay quá đi mất... :D

dung_lamark

Member

những tấm hình này đều là chụp từ tết 2010, từ đấy đến giờ mình vẫn chưa về quê, hix!
Cho mình hỏi cái phản nào đây ta ;;)
Nhìn con cái mình khỏe mạnh béo tròn là điều hạnh phúc nhất:love struck:

hathu08

Active Member
ôi cái lưng với lại cái mông :d :d mình phải in cái ánh này ra cho mấy đứa nhà mình nhìn mà phấn đấu
Ôi cái mông :x

hehe!cám ơn mọi người nhiều nhiều!trộm vía mình nuôi mèo em nào cũng ăn tốt ngủ tốt, nên các bé lớn nhanh khủng khiếp lun!hôm nào mình về thăm bé sẽ chụp thêm ảnh của bé, xa bé từ tết đến giờ nhớ quá.....

bigbibi

Member
Bé này nhìn đã con mắt. ôm thì đã bàn tay, mà.... gối thì đã cả đêm :)) Màu lông giống thằng Meo nhà em Bizonzon, xinh lắm à quên, đẹp zai chứ :p

ngudaymuon

Active Member
Uh, công nhận là màu lông giống thằng Meo nhà Bizonzon, không biết bé này đã bị thành thái giám chưa mà béo ú quá thế nhỉ?

Uh, công nhận là màu lông giống thằng Meo nhà Bizonzon, không biết bé này đã bị thành thái giám chưa mà béo ú quá thế nhỉ?
Jenny đã thành thái giám nhưng trước khi thành thái giám thì bé cũng đã to như thế này rùi chị ah!mà Chị nó tin Jenny nhà em nó ăn hết gần một bát Ô tô cơm không???

thuan81

Active Member
em này ôm vào mềm mềm chắc sướng tay lắm!ú nu ục ịch cưng quá đi!

em này ôm vào mềm mềm chắc sướng tay lắm!ú nu ục ịch cưng quá đi!
Jenny không được mềm mại cho lắm đâu anh ah!người jenny chắc nịch luôn, ở nhà chuyên đi bắt chim, bắt chuột giỏi lắm, nhiều khi em cứ tưởng tượng nó sắp thành mèo rừng đến nơi rùi...hix!