• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bao giờ thì offline Mèo tiếp nhỉ?

meobeou

Member
Híc, lâu lắm rồi ko thấy hội mèo giao lưu...các bạn Mod đâu (rùi) rồi phát động phong trào đi nào :)

ashita

Dịch giả Vietpet
đang rét đậm rét hại. đài báo là rét tới tết cơ. tớ thấy ngày off mèo còn xa vời lắm

ừ cũng đúng, trời rét quá, đưa các bé mèo ra ngoài nó ốm mất :) cứ để khi nào trời ấm ấm thì sẽ tổ chức cho bé đi giao lưu gặp gỡ với bạn mèo khác :D hic hic, ấm cho nhanh lên nào :( mà bây giờ trưa có nắng, hay tớ có ý kiến, đi off vào buổi trưa, vừa ấm áp vừa để các bé phơi nắng, chủ mèo ngồi hàn huyên ... cũng hay đấy chứ :D khi đi có thể còn sớm, sợ mèo lạnh cứ mặc cho nó 1 cái áo, đảm bảo đến nơi nắng nóng sẽ phải cởi áo ra hết >>> không sợ ốm mèo nữa \:D/

meobeou

Member
Ùh đợi này trời cũng rét thật.Nhưng mình thấy hội Mèo ko náo nhiệt như hội chó nên muốn mọi người làm cái gì đó cho sôi động lên 1 tí :) .