• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ban Quản trị sao mình không sữa bài viết được vậy?

cauut_bocau

Ban Quản Trị, các bạn chỉ dùm nhé!

Mình đăng tin, vì cần cập nhật lại thông tin bài viết. Mình vào bài viết của mình mà ko thấy chổ nào sửa bài viết cả.
Mình là thành viên mới mong BQT, các bạn chỉ dùm mình nhé!
Xin cám ơn nhiều!

Phu Dung

Moderator
Bài viết chỉ có thể sửa trong vòng 30' sau khi gửi thôi bạn ạ. Sau thời gian đó, cần sửa gì bạn gửi PM cho Moderator phụ trách để nhờ sửa giúp.

cauut_bocau

Bạn giúp mình thì giúp cho trót nhé, làm sao PM Cho Modderator vậy ?
Cám ơn bạn Phu Dung nhiều nhé!

Phu Dung

Moderator
Bạn vào Hồ sơ cá nhân -> Tin nhắn riêng -> Gửi tin mới

Điền chủ đề, tên Mod phụ trách box của bạn (Mod khu vực khác không có quyền sửa bài trong khu vực họ không phụ trách) và nội dung cần gửi; thế là gửi đi thôi.

cauut_bocau

Bạn ơi tên mod của bạn là gì vậy? Mình vào vào Hồ sơ cá nhân -> Tin nhắn riêng -> Gửi tin mới-> tên tài khoản nhận (ở đây mình điền tên mod của mình phải ko) -> Tiêu đề (nhờ mod sửa dùm bài viết mình đã đăng)-> Nội dung (mình điền bài viết đầy đủ của mình vào). Nhưng mình ko biết tên mod của mình tên gì nữa? bạn vào đâu để biết tên mod của mình vậy? chỉ rỏ cho mình nhé! Cám ơn bạn nhiều. Bữa nào rảnh càe nhé!:D:D:D

phamhuyhoang

Active Member
bạn không cần thiết phải làm như vậy ^_^ bạn ghi lại tại topic này tên topic bạn muốn đổi mình sẽ đổi cho bạn ^_^

cauut_bocau

bạn không cần thiết phải làm như vậy ^_^ bạn ghi lại tại topic này tên topic bạn muốn đổi mình sẽ đổi cho bạn ^_^
Bạn có thể đổi được bạn chỉ dùm mình đi, sau này có gì mình tự thay đổi mất công làm phiền bạn.:D:D:D. Cám ơn bạn trước nhé!

phamhuyhoang

Active Member
^_^ chỉ có Mod quản lí box đó mới thay đổi được thôi bạn ạ ^_^ bạn cần thì cứ post tên topic cũ và tên topic mới mình đổi giúp bạn ^_^ còn các bài viết chỉ có thể thay đổi trước 30 phút thôi ^_^