• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ban quản trị diễn đàn chú ý!

Thich_Khach

Member
bây giờ loạn hết rồi mà anh :) không như hồi a còn làm Mod :( lâu lắm e cũng chẳng vào

Bao Linh 85

Member
Xin mượn topic của bạn KIm Cương cho mình có lời góp ý cùng
Nói thật mình chưa thấy diễn đàn nào mà thả cửa cho các thành viên như vậy,ko ai quan lý, ko ai giải quyết, ko ai phát hiện và xử lý, chỉ lâu lâu mới thấy xóa các topic có ghi "vui lòng đóng góp quỹ diễn đàn"

Mấy cái topic quảng cáo đấy mình nhấn báo cáo vi phạm hoài đấy chứ!

Còn Cái topic cảnh báo rất có giá trị của mình tại đây
http://forum.vietpet.com/130767-vac...t859-nhamthin-mucoi-mua-ban-ko-minh-bach.html

Đã hơn 2 tháng vẫn chưa đc giải quyết và dòm ngó tới đến , cho tới đúng 2 tháng sau đó là ngày 14/12 vừa qua mừg rơi nc mắt khi thấy sự can thiệp của admin Pham Huy Hoang, nhg cg chỉ xử lý tại 1 thời điểm nhất định rồi thôi, sau này coi như tôi đọc thoại với cái topic của tôi, chả ai ngó ngàng và bênh vực cho ng ngay, xử lý nhg kẻ lừa đảo!!

Chỉ mình tôi đi theo tố giác,vạch trần phát hiện, nhấn báo cáo vi phạm bnhiu lần chả ai xử lý
Các bạn BQT nên xem xét lại cák quản lí thành viên của mình, ko thôi là loạn lên hết! Ai mà còn dám mua bán khi mà lừa đảo chen lẫn tùm lum vào,báo thì chả xử lý j cả!
Xem lời nói của tên lừa đảo hunter859 tại đây khi bj tôi tiếp tục vạch trần đây này,
http://forum.vietpet.com/139766-ha-noi-thanh-ly-may-em-ald-xinh-dep-2.html
đã nhấn báo cáo rồi đấy, các bạn ko xử lý, các bạn thành viên đọc thấy k nói, còn bnhiu là khách ghé thăm ngta sẽ nghĩ và đánh giá j về diễn đàn này??????

kid1989

Active Member
Đâu rồi tâm huyết ? Đâu rồi tính chuyên nghiệp ? Định hướng cũng đi đâu mât nốt rồi ????