• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

@.@ Bambie & Oscar @.@

babytired

Member
Hí hí, Baby xây nhà tầng hai cho hai nhóc nhỏ. Hi vọng mọi người "đặt" một cục gạch vào giúp Baby xây nhà. Nhớ nha mọi người "đặt" thôi, đừng có "quăng", u đầu chết hihi.
Trong trường hợp không biết Oscar và Bambie là hai đứa nào xin coi post này:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=77011
Trong trường hơp lười không thèm coi tầng một thì hai tên quậy là hai tên này:

Oscar

Bambie
Trong trường hơp không thèm quan tâm hai đứa này và không thèm biết má tụi nó là "mình đây" thì... bó tay! >:p

D_P_HOA

Active Member
Hí hí, Baby xây nhà tầng hai cho hai nhóc nhỏ. Hi vọng mọi người "đặt" một cục gạch vào giúp Baby xây nhà. Nhớ nha mọi người "đặt" thôi, đừng có "quăng", u đầu chết hihi.
Trong trường hợp không biết Oscar và Bambie là hai đứa nào xin coi post này:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=77011
Trong trường hơp lười không thèm coi tầng một thì hai tên quậy là hai tên này:

Oscar

Bambie
Trong trường hơp không thèm quan tâm hai đứa này và không thèm biết má tụi nó là "mình đây" thì... bó tay! >:p
Hi hi. bọn nhỏ bảo , may quá má Baby xây nhà mới cho tụi mình :-*:)):))

babytired

Member
Dạ xây cái nhà mới này tại thấy bà con xây nhà mới quá mà nhà mình 100 tầng cũ xì thấy ghê; nên bon chen hí hí!!!:x

D_P_HOA

Active Member
Dạ xây cái nhà mới này tại thấy bà con xây nhà mới quá mà nhà mình 100 tầng cũ xì thấy ghê; nên bon chen hí hí!!!:x
Hu hu , chị có dám xây nhà mới đâu :(:)((, bây giớ ở Việt nam lạm phát quá , mọi thứ đều đắt đỏ nên chị cũng vẫn cho các cháu ở nhà cũ đấy thôi:-ss. À mà cô ơi hôm nau chị cho Thằng Bop và Suri đi ở nhà mới :(:)((, THằng cu nhà chị nó kêu chị quá em ạ hu hu :(:)((, khi nãy chị gọi điện , giờ này nó đã về tới Hải phòng rồi hu hu :(:)((. Mà nó ghét chị hay sao ý , cả hai đứa đo đi nó chả thèm nhớ mình gì cả hu hu :(:)((

D_P_HOA

Active Member
ơ mà quên , xin lõi em , tự dưng la khóc om xòm ờ nhà cô, vô duyên quá đi mất :-ss
Mà nhìn con Bambie nhà em có đôi mắt đẹp thế đi mất :-*:-*, yêu không thể tả được :-*

Mimi83

Member
Chúc mừng nhà mới của Oscar và Bambie nha. Nhìn Oscar lớn quá rồi nhỉ, không biết mẹ Baby đã cân thử xem bé nặng mấy ký lô chưa? Mùa đông này mà được ôm Oscar đi ngủ chắc thích lắm, nhưng mà không dám mơ:)

babytired

Member
@ Chị Hoa, Chị cứ xây nhà thoải mái, Mod duyệt hết hhihi :D. Xây nhà mới đi chị. Sao chị biết hai đứa nó không nhớ chị :D? thôi cứ tự tin là mấy bé về nhà mới tốt đep hen chị.
@ Mimi83: dạ Oscar được 4kg3 còn Bambie đúng 2kg. Oscar nặng gấp đôi Bambie.

iemmap

Member
Vẫn chết lên chết xuống với đôi mắt và dáng người tròn vo của Bambie. babytired nhớ chụp nhiều ảnh của 2 đứa để anh ngắm ké với cho đỡ thèm nhá @@
Để dự đoán xem nhà mới nay bao lâu nữa sẽ lại 100 tầng :D

babytired

Member
Dô dô xây cho 100 tầng nha để xây nhà thứ 3 cho tụi nó. Hihi. Kỉ lục xây nhà vẫn thuộc về má Gemmie :D.

kokokiukiu

Active Member
Nhanh thật, má Oscar đã kịp xây nhà mới cho 2 đứa rồi<:p<:p<:p<:p
Ah,Má Ocar cho xin tí hình ảnh nữa đi nào, bấy nhiêu đó ít quá:D:x:x

babytired

Member
Hí hí đó là mánh đó em. Nếu cho nhiều người ta ngán đâu ai thèm vô coi nữa. cho ít ít người ta xin thêm. Ông bà xưa nói ăn ít mới ngon khà khà...:D

kokokiukiu

Active Member
rời, chị baby tính toán cho 2 đứa ghê quá:)):))
Vậy thì em xin thêm nè, chị có cho ko???:D:D:p

babytired

Member
Cho, nhưng từ từ đi em hihi... :D. Hai tấn hình đó là hình cũ :p. Hôm nay chị làm biếng đâu có hình mà cho :p. Mai chị úp cho em hen.

hathu08

Active Member
chị ơi, bụng Oscar to quá, to như vừa uống xong cả 1 thùng bia ấy :)) :)) Không cẩn thận rồi Babie chê Oscar bụng to, không thèm chơi chung cùng thì buồn nhắm nhắm :x :X

babytired

Member
Hí hí bụng bia vầy mấy em gái mới khoái chứ! Ủa Hathu không biết sao??? Bụng bia là "tốt bụng" mà!!! Hú hú hên quá "lưỡi không xương nhiều đường lắc léo, miệng không vành nó méo lung tung" mà. Ai dám chê nghe má Oscar biện hộ là hết chê... mà chửi :p.=))

dung_bth

Member
Chúc mừng 2 đứa có nhà mới rồi nhé!
Lúc nãy có ghé thăm hội cún, hội GSD Hà Nội giờ căng thẳng quá đến nỗi bị căng thẳng theo luôn, vậy mà bỏ đó qua hội mèo thì hết căng thẳng liền, hội mèo nhà mình nhẹ nhàng, đáng iu thế này chẳng những không căng thẳng mà còn giúp giảm căng thẳng nữa.>:D<>:D<:x
Chẳng trách các mẹ càng ngày càng trẻ đẹp ra.:D:D:))

babytired

Member
:D Chị Dung cứ vào nhà này là vui hà. Nhà này hội tụ các tay tám có tầm cỡ miệng hơi rông tới miệng rộng tới mang tai như em nè.

Mọi người còn nhớ tấm hình này hông? hôm nay ngồi nhìn lại thấy mắc cười quá.

dung_bth

Member
Hix, tham gia hội mèo (mặc dù không có mèo) trễ, nên không biết tấm này (vì lười đọc từ trên xuống dưới, hix), mà công nhận, hội nhà mèo miệng rộng dễ sợ, nhìn tấm này với tấm của Bánh Mì và Cam, Bờm nhà chị Gem là biết rồi. Vả lại mức độ tám cũng phải nói là chạy theo không kịp luôn đó :)):)), nhờ vậy mà các mẹ lúc nào cũng cười tươi cả (vì đâu có giận cái bọn này lâu được phải không?!>:p)

babytired

Member
Hí hí... Chị cứ ráng theo đọc bài, ngày nào tụi nó cũng làm trò quỷ nhưng không có máy chụp hình sẵn sàn để chụp như má Gemmie nên không có hình đẹp để úp.;;)
Chị cứ theo hội bên này sau này mê mèo hơn chó hehhe :D.
Sao hôm nay vắng vẻ quá vậy ta...

D_P_HOA

Active Member
:D Chị Dung cứ vào nhà này là vui hà. Nhà này hội tụ các tay tám có tầm cỡ miệng hơi rông tới miệng rộng tới mang tai như em nè.

Mọi người còn nhớ tấm hình này hông? hôm nay ngồi nhìn lại thấy mắc cười quá.
Nè , đúng là con nhà nha sỹ à :D, răng miệng trắng nhởn à :))