• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bac giang da mat thanh vien hero va rum

Sao em up hình nhỏ thế ! ko chỉnh lại đi , to chút mới khoe hàng được chứ ! hheheheh

Shakhi Viet

Active Member
Mình quê ở Bắc ninh, trước kia cùng HàBắc với Bắc Giang, xin góp ý với đồng hương về cái tít. Bác chủ nên nhờ Mod sửa lại, gõ đúng tiếng việt và có dấu. Hôm trước đọc tiêu đề, em giật bắn người vì hiểu sai, "Bắc Giang ra mắt" bác nhé.

vits2be

Member
Mình lại tưởng là " đã mất thành viên " , tiếng việt không giấu khổ thế đấy :D

cái tiêu đề "da mắt" cứ tưởng "đã mất" giật mình bạn ở chỗ nào bắc giang vậy mong làm quen những người yêu chó đồng hương

V BULLIES

Member
ông e nay hôm trc đi off cung ae hn mà ko ở lại ăn uống ae giao luu tý mà đã về sớm thế

Bạn không có vietkey lâu vậy. Bạn ra google search dow về có vài phút thôi mà. Tình trạng này sẽ bị mod xóa bài đấy.Thân!

hoangtkv

Active Member
"Bac Giang da mat (ra mắt) thanh vien hero và rum" Đọc mà mình tưởng là: Bắc Giang đã mất thành viên hero và rum.