• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baby Bông :X

dhbm1988

hihi , đây là bé Bông (Mèo 34 lai mèo Nga), hiện bé 10 tháng tuổi rồi, up tạm 2 hình cái bạn xem nhé. Bé thích chụp ảnh lắm (hiện có khoảng trên 500 tấm :)) ).

ZzGauzZ

Member
Ui , bé này mắt 2 màu ngầu quá, nhìn lạ thật ấy. Mắt bé như vậy thì có ảnh hưởng gì tới thị lực bé không ha

tamdo108

Member
Bé rất là có dáng ngôi sao nhé. Mình cũng đang tìm 1 bé mèo để nuôi và yêu thương bé giống như mọi người :) Mong lắm lắm :D

Ui , bé này mắt 2 màu ngầu quá, nhìn lạ thật ấy. Mắt bé như vậy thì có ảnh hưởng gì tới thị lực bé không ha
Không hề bạn ạ. Mèo nhà mình cũng vậy, Lai giữ mèo Nga thuần chủng và mèo Ta. CHo ra bé mèo mắt 2 mèo xanh dương trong suốt và màu nâu xám. Lông bé mèo rất đặc biệt, như bông vậy.

dhbm1988

hihi cảm ơn các bác. Bé là con trai ạ. Đợi tí e up thêm ảnh bé làm model cho k14 :)) :X

lechan

Member
Ui, không biết thế nào mà tớ chỉ có thể cảm thán một câu " Em rất ngầu!!!" ( trông mặt hơi côn đồ tý, nhưng tính tình chắc ngoan chứ hả :D)

fat.L.T

Member
dhbm1988 ơi cho em xin số được ko ạ có gì cho bé nhà em kết thông gia với bé đó nhớ thank anh hoặc chị trước ạ hehe

dhbm1988

Hihi cảm ơn các bác, Bông trông mặt lì thế thui nhưng thật ra rât hiền lành và tham ăn. Bông mới lấy vợ được hơn 1 tháng và h vẫn đang úm, bao h BÔng tuyển ny sẽ liên lạc với bạn fat nha! Up thêm ảnh Bông

Bông làm model cho k14 nè

Bông có áo mới

Bông nằm trên "máy chém" =)) (cái cắt giấy)

Bông đầu gấu

ttmy2407

Member
Em Bông nhìn yêu quá. Mà phòng của Bông cũng đẹp nữa :x À, cái vòng Bông đeo là bạn mua ở đâu vậy hay là đồ handmade?

ichbin

Member
Phòng phong cách Châu Âu , mèo phong cách đầu gấu ;)) :X. Đeo kính như diễn viên :((.
Bạn ơi còn tầm 490 ảnh nữa , cố lên nhé hehehe.

Tinker

mèo nhà chị dễ thươnggg quá!!! sao em í được làm model cho k14 vậy chị??? ngưỡng mộ ghê luôn!!

mimi.hana

ôi trời...chết vì ghen tỵ mất thôi...:wall:
làm model cho k14 nữa chứ :love struck:
bác ơi nếu em nó cho ra vài nhóc thì cho em một nhóc nhá...
nhìn nó ngầu iu k chịu nổi :love struck: