• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ba chú mèo con ra mắt ạ ạ ạ !!!

GAFIEL

Member
Hi, chào cả nhà Vietpet !
Nhà tớ mới sinh được 3 chú mèo. Xin ra mắt chào bà con , anh chị, cô bác ạ ạ ạ !!! :love struck::love struck::love struck:
(Hôm qua tớ đã vào một room, nhưng hôm nay thấy bên này đông vui quá, nên bon chen sang đây với mọi người. Các bác Mod cho phép em nhá ! )

Đây là "bu cháu" và "thày cháu" !!! "Bu cháu" rất hiền, sữa tốt nên các cháu... béo quay. Còn "thày cháu" thì... chỉ thỉnh thoảng mới quan tâm đến các cháu một tý thôi ạ. :):):)

Hihi !! Anh chị, cô bác thấy các cháu nó giống "bu" hay giống "thày" ạ. ? >:D<>:D<>:D<

~yuki~

Member
Ôi mấy ảnh bên này còn xinh hơn nữa kìa, bé vàng mắt xanh nhìn ngơ ngác và ngây thơ quá >:D< ôm bé 1 cái

lucas_pro

Member
Úi trời ơi!! mèo nhà bạn xinh quasaaaaaa!! ^^ !! Mèo ba tư hả bạn? xinh quá...xinh quá...!! Chân tụi nó còn trắng trắng nữa chứ, trông cứ như là đi tất ấy... :D

Vipz.14

Member
Á á á á á á á!!! YÊU KHÔNG ĐỠ NỔI >_< Sao trên đời này lắm bé yêu đến thế cơ chứ nhỉ :(( Nhìn bé nào cũng muốn cướp về hết!!! BU nó với THẦY nó nhìn mẹt ghét thế :)) (ghét - tốt nha!) :D

GAFIEL

Member
Hehe. Các bạn ơi, pé vàng mắt xanh dương trông buồn cười lắm. Cái mẹt cứ thộn ra. Giống y như "Bu cháu". "Thày cháu" và "Bu cháu" đều không đi tất trắng, thế mà pé con lại có 4 chân đi tất trắng. Lịch sự lắm nhé !! Hix hix !!!:party:

~yuki~

Member
Ôi mình fải công nhận mặt bu cháu thộn quá đi mất =)) Nhìn muốn nựng quá. Nhà này con gái giống cha, con trai giống mẹ >:D< thích thế chứ

sunmi

Member
cái mũi ngắn giống mẹ ghét chưa kìa. tiếc là sunmi ở hcm, chứ không chắc " đặt cọc" 1 em quá

lechan

Member
tớ thích 'thày cháu' vì cực kỳ mê mèo đen, còn 'bu cháu' trông ngu ngu ( tớ mắng yêu đấy, cấm cãi :D), trông 'thày' đẹp zai phong độ quá cơ, 'bu' thì có vẻ nết na, riêng cái khoản sữa tốt là mừng nhất rồi.
Cho tớ hỏi thế bạn chăm mèo đẻ bằng gì, hơi ngoài lề chút.

salem57

Member
Hic.... Nhìn không biết đâu là Bu đâu là Thầy cả... có chụp đằng sau đâu mà biết :((
Mấy em bé xinh quá, mặt rất là đần... :))