• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ba bé mèo chào đời đầu xuân Tân Mão xin chào các ACE VietPet!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kún¥êu

Member
Nếu không có gì thay đổi mai em sẽ qua nhà anh chị để đón bé Đậm Đà về. Để con bé ở nhà em tẩm bổ ké của mẹ Ki&mi bao giờ béo múp míp mới đi đâu thì đi.

Nếu không có gì thay đổi mai em sẽ qua nhà anh chị để đón bé Đậm Đà về. Để con bé ở nhà em tẩm bổ ké của mẹ Ki&mi bao giờ béo múp míp mới đi đâu thì đi.
Cô ơi, cô lại HÚY rồi, mẹ của Đậm Đà tên là MÚP MÍP đấy, cô nói làm bố cháu giật tà là mình, nghĩ sao lại kéo mẹ của bé đến đó.
Mai khi nào cô chú đến? Hỏi để tranh thủ ghi lại mấy tấm hình của bé trước khi đi "THIẾU SINH QUÂN"!

phenmaleat

Active Member
Vậy là nhà chị boo boo lại gửi nhà chị Bích 1 em nhờ vào sự mát tay của chị Bích để chăm họ cho bé mau ăn chóng lớn ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.