• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ba anh em nhà Tí Chuột

HChuong

Member
Nhà mình ở Quận 7, quãng phía trên Phú Mỹ Hưng một chút nhưng tội cái là chúng nó to xác thế chứ gan là gan ruồi. Nhà có khách là nó trốn mất, nhịn ăn nhịn uống cả ngày luôn không dám thò mặt ra. Thật là xấu hổ. Hic!

Ba đứa chúng nó cộng lại độ 15, 16 kg đấy, riêng con Tí Chuột độ hơn 6kg :-bd
Nhà em cũng ở quận 7 cơ mà, HAGL 1 đấy. Form người của em Tí Chuột nhìn rất là sharp, hihi

Phu Dung

Moderator
Tinh thần thể thao

Một ngày đẹp trời, anh em nhà Tí Chuột - Tí Cọp nghĩ rằng cũng nên tập tành thể dục thể thao một chút nên cùng rủ nhau trèo lên máy chạy bộ. Chà chà, máy chạy bộ nằm cũng êm lưng thật! Thôi thì không chạy mà nằm mơ thấy chạy là được rồi :D

meoxau

Member
Tụi nó đang nằm mà phudung mở máy chạy bộ không biết chúng nó sẽ phản ứng ra sao há?

moceva

Member
Tụi nó đứa nào cũng tròn quay chị nhỉ! À hình như còn 1 đứa chưa thấy chị show hình hen!? :D

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị ơi lâu lắm mới được lên 4rum comment cho mọi người:(. Nhìn 3 anh em Tí Chuột khỏe mạnh mà thích quá, em tự hỏi lông Tí Chuột sờ có "phê" không mà sao mịnnnnnnnnn.... thế!!!?:blusshing:

Phu Dung

Moderator
He he, lông Tí chuột rất ngắn, hơi cứng và mọc rất dày nên sờ vào rất thích. Đặc biệt là cu cậu rất ít rụng lông :D