• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ba đàn Cún Nhà Lion

Tuy phong

Member
Chúc mừng Thắng có bầy cún đẹp.
Chịu khó chăm cho chúng múp míp lên nhé. Rồi sẽ có chủ mới đến rước nhanh thôi.

my_lucky

Active Member
Đông kinh khủng, chăm bọn này đến 3 tháng tuổi chắc bác chủ phải teo bớt 10 cân mỡ ý nhỉ??? he he

bác ơi, em nó đẻ 1 lần hay đâu mà nhiều thế. giống ji thế bác. Bác cho em biết với. cảm ơn bác nhiều

LION_2009

Active Member
123

Cảm ơn ! ACE đã quan tâm ba đàn chó nhà mình có 2 đan bully và 1 đàn chó ta tổng cộng có 21 bé . 16 bully và 5em chó ta

Lordrich

Member
Đàn chó nhà bạn đông đúc vô đối, bụ bẫm trông vui mắt quá, chúc mừng nhé

trangphuong

Active Member
Mình đếm thấy 20 nhóc không biết một nhóc nữa đang ở đâu..:D...
Nhìn như quân Nguyên ấy nhỉ? Nhiều thật...

Boo09

Member
nhiều quá....kiểu này mấy bé lớn thêm nữa , chạy nhảy nô đùa chắc sập nhà :D Nhìn mấy bé nhà bạn múp míp mũm mĩm trông yêu quá :)

vanglai213

Active Member
2 đội bóng luôn đấy nhỉ đông khủng khiếp.Anh thắng phải thuê thêm bảo mẫu thôi

pikachu89

##

Lâu Lắm Không thấy Bác LION_2009 cập nhật hình ảnh của 3 đàn cún nhà Pác:D:D:D:D Pác phải chụi khó CẬP Nhật để mọi người theo dõi được sự phát triển của các em ấy chứ.:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Ms Linh

Member
thích bé tứ chi hoa mai, đuôi chấm trắng quá anh ơi!! Dễ thương thật ý, nhìn như mấy con ỉn con ý!! :D >:D< cái cho bé lớn nhanh nào!!!!!

LION_2009

Active Member
BẠN

anh lion ơi nhà em ở cát dài ... không biết em có thể sở hữu 1 bé không anh? mấy lần gọi cho a mà không thấy ai trả lời máy. nếu được a pm lại cho em a nhé.
Mình đã gửi tin cho bạn .
Gửi vài hình ba dan cún nhà mình 65 ngày tuổi

LION_2009

Active Member
BẠN

Nhìn phê quá! Bully với pitbull có khác nhau không anh Lion?
Bully & Pitbull khác nhau bạn ạ . Bully thân hình đậm hơn đầu thủ chân tay to hơn , pitbull người nhỏ chân đầu nhỏ hơn và có phần nhanh nhẹn hơn, bạn muốn tìm hiểu rõ hơn vào các tiêu chuẩn của hai loại vào tiêu chuẩn của chúng thì sẽ thấy .

LION_2009

Active Member
Nhờ các bác trong BQT xoá giúp những bài viết không liên quan tới topic này cũng như mấy bài viết vừa rồi các bác đã xoá .
Nếu các bác không xoá giúp thì làm ơn đóng giúp topic này lại giúp tôi .

BIG DOG

Member
Thường thì em thấy các breeder thường chụp ảnh riêng từng pup để thấy được nét riêng biệt của từng em. Đố bác Lion làm thế với tụi nhỏ này đấy. :D:D
Đàn pup nhìn yêu quá. Cheer