• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

b-boi vs sonic

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
một vài hình ảnh lúc hai em đang xxx

1 loạt những cặp BULLY .xxx...nhìn HOT quá, thế là HN lại sắp đón 1 loạt những cơn mưa BULLY rồi, chúc mừng anh em đam mê Bully HN nhé :x

Bboi đẳng cấp quá mong cho sự kết hợp này ra những sản phẩm chất lượng cho ae bully HN.

LION_2009

Active Member
Con bò sữa đã lên giống rồi hả em chúc mừng em nhé ! Mấy con cùng đàn với nó bây giở vẫn còn trẻ con mà nó đã sắp làm mẹ rồi . Hôm nào gửi hình con cái cùng đàn với nó cho em xem nhé !

atula

Active Member
Bboi nhìn khủng quá ,mong sao đàn cún khủng như cha mẹ nó.

lewei

Member
trời nhìn bboi khủng quá,mong sao cho sự kết hợp này cho ra những sản phẩm đẹp,kì này ông anh tha hồ mà chăm bully nhé,cố gắng giữ sức anh ơi...,..

lambeckham

Active Member
nhìn cặp đôi đẹp quá em chúc cho anh sẽ có 1 đàn puppy thật là đẹp nhé

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng Tùng.
Em cái này là em cái mà Tùng nói hả Tùng?
Mà Tùng là nhân vật nào trong ảnh thế ?? :D

hoanghai82

Member
khi nào có tin vui phải khoe với ae ngay chứ!em cũng đang hy vọng lắm anh nghĩa ơi!không biết có kết quả tốt không nữa!

hoanghai82

Member
đúng là con cái mà em nói đó anh chinh,em là nhân vật không nhìn thấy mặt trong ảnh,vì em phải đứng kẹp đầu con cái trong lúc phối,hôm dogshow anh gặp em rồi,chắc a o nhớ!

hoanghai82

Member
Bboi đẳng cấp quá mong cho sự kết hợp này ra những sản phẩm chất lượng cho ae bully HN.
đúng là đẹp thật,lúc đỡ phối anh mới nhìn kỹ nó được,anh thấy mặt anubis đẹp hơn,quả mõm cũng khủng hơn!không lấy giống thì hơi lãng phí nguồn gien tốt có sẵn ở việt nam

hoanghai82

Member
hôm nào happy lên giống giải quyết luôn đi em! bailey nhà anh khi nào lên giống anh sẽ cho phối với anubis.thế mới hy vọng có chó đẹp để chơi!

lambeckham

Active Member
hôm nào happy lên giống giải quyết luôn đi em! bailey nhà anh khi nào lên giống anh sẽ cho phối với anubis.thế mới hy vọng có chó đẹp để chơi!
quả vụ này của anh tùng được đấy em xin đặt gạch của anh tù bây giờ luôn hehehee