• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

b-boi vs sonic

jenny_Q

Vietpet sponsor
e đi qua thấy a cả 1 chị nữa dắt chó đi dạo đúng ko ạh :D có 1 bully màu bò sữa cả mấy con chó zì e ko để ý :D để ý mỗi bully :D a nuôi kiểu zì mà béo thế :x e hơi bị kết đó nha :x
thế thì đúng rồi bạn ah hôm đấy mình cũng nhìn thấy bạn dắt 1 em bully đi mua cai gì đó buổi tối mình hay đưa 2 em bully nhà minh đi dạo h thì lai thêm 1 em dogo nữa

Manh Cuong

Member
thế thì đúng rồi bạn ah hôm đấy mình cũng nhìn thấy bạn dắt 1 em bully đi mua cai gì đó buổi tối mình hay đưa 2 em bully nhà minh đi dạo h thì lai thêm 1 em dogo nữa
Chủ nhật nhớ cho em dogo đi nhá !!! :x ........................

GhostNo1

Member
e đã có bully đâu mà dắt a ơi :D mà nhà e ở dưới thụy khuê cơ :D hm đấy e đi xe qua thấy a r` đi vòng lại mấy vòng để ngắm bully =)) ko dám vào xem vì ngại =)) há há

jenny_Q

Vietpet sponsor
e đã có bully đâu mà dắt a ơi :D mà nhà e ở dưới thụy khuê cơ :D hm đấy e đi xe qua thấy a r` đi vòng lại mấy vòng để ngắm bully =)) ko dám vào xem vì ngại =)) há há
trời đất thế mà không vào nc cho biết anh biết em lần sau gặp ta còn có chuyên để nói chứ chán thật

GhostNo1

Member
trời đất thế mà không vào nc cho biết anh biết em lần sau gặp ta còn có chuyên để nói chứ chán thật
hehe .e cũng hay đi qua đoạn đấy a ạh :D lần sau thấy e rẽ vào ngay :D hm đấy con ny e cũng máu đòi quay lại thêm vòng nữa để xem bully =)) con nhà a đàn nào thế ạh :D a nuôi béo thik thế :x về sau e có bully phải học a cách chăm mới đc :x nhìn béo ú kết quá :x

jenny_Q

Vietpet sponsor
hehe .e cũng hay đi qua đoạn đấy a ạh :D lần sau thấy e rẽ vào ngay :D hm đấy con ny e cũng máu đòi quay lại thêm vòng nữa để xem bully =)) con nhà a đàn nào thế ạh :D a nuôi béo thik thế :x về sau e có bully phải học a cách chăm mới đc :x nhìn béo ú kết quá :x
ok bạn mình con đực đàn của nha trang nhà anh hưng còn con cái đàn remy nhà anh sơn ly giang

jenny_Q

Vietpet sponsor
không có xe thì làm sao đua đc các bé đi of đây..................................

hoanghai82

Member
sắm cái xe scr hàn quốc thỉnh thoảng dùng đưa các bé đi chơi chứ :) !!!
Anh thấy Cuong nói đúng đấy bây giờ chơi thêm đôgo thì phải mua thêm xe đi .chồng dắt bully vợ dắt đogo thế mới HOÀNH TRÁNG:)):)):)):)):)):))

GhostNo1

Member
có tin vui a cho e xin giá tham khảo 1 e puppy đực vào inbox nhé :D e đang để dành để bắt 1 e bully :x nhìn ae dắt chó đi off mà e thèm quá :(

Kìa 2 anh, bao nhiêu bà con hỏi thông tin kìa, nếu vã quá thì chụp hình cái núm vú sonic cho các bác trên diễn đàn xem tạm vậy :)) :))

hoanghai82

Member
vẫn chưa có gì chắc chắn ae à!nếu có tình hình gì mới mình sẽ khoe với ae ngay mà.niềm vui phải chia sẻ với mọi người thì sẽ vui hơn mà nỗi buồn cũng nên chia sẻ với mọi người thì đỡ buồn hơn.