• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bớt chút time bà con làng nước ơi,khẩn cấp

còn chưa tới 1 tháng nữa là sinh nhật mẹ mình mà mình quên khuấy.Các bạn góp ý mình nên mua chó nào nhé.Mẹ mình thích chó nhỏ,lông xù 1 tí,đừng quá nghịch ngợm,hiền lành.Mình ở q8 tp hcm nên chỉ có căn hộ,ko có sân nhưng nhà cũng khá rộng
cám ơn nhiệt liệt bác nào trả lời nhá:D:D:D:D:D:D:D:D

toàn 8 9 tr thì làm sao em mua nổi hả giời.các bác thấy havanese hay shih tzu thế nào?

vipboy21

Member
havanese, shih tzu chăm sóc lông sướng luôn, tới lúc đó coi chừng mẹ bạn lại cáu,vả lại 2 con đó cũng đâu rẻ. Theo mình bạn kiếm con toy poodle là ok rồi, 1 số bạn có chó đẻ ở nhà bán giá cũng mềm mà

havanese, shih tzu chăm sóc lông sướng luôn, tới lúc đó coi chừng mẹ bạn lại cáu,vả lại 2 con đó cũng đâu rẻ. Theo mình bạn kiếm con toy poodle là ok rồi, 1 số bạn có chó đẻ ở nhà bán giá cũng mềm mà
1 con trắng đực 1tháng tuổi là khoảng bi nhiu bạn 9tr hông?

vanixcat

thử chó gấu hay nhật lai Bắc Kinh đi bạn rổ giá rẻ lắm mà khá dễ kiếm đóa :)