• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bớ cả nhà!! Lại có clip em mèo bị hành hạ nà

zZĩnz

Member
Sau đây là một màn hành hạ hết sức khủng bố + nham hiểm+ giã man Một vụ hành hạ bắt nạt có 1 ko 2 của 1 bè lũ tội phạm vô cùng độc ác và zã man
thật không thể tin đc .Thủ phạm là ai Hãy cùng xem và khám phá . Cuối cùng hãy lên án tên thủ phạm đáng ghet đó nhá 8-x8-x8-x

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=jIdPncv3fqo[/YOUTUBE]
xem rồi thì comment nhá ^^

zZĩnz

Member
sau đây là tường thuật = mồm do chính Zĩn đây chém gió
Bé trắng: Ôi cái lày là cái j thể nhỉ ?Mát.. Mông ghê ^^ Có mùi thơm thơm nữa thích quá thích quá. Ta quyết định đóng đô ở đây lun ^^. À phải đóng cửa vào không thì có đứa khác nó chiếm mất
Bé đen ( mèo ALN huhuuh) nham hiểm rón rén lại gần phía sau cái hộp :" Thế nà con mèo béo ngu ngốc đã cắn câu keke ke ". cHO MÌ CHẾT NÀ.
BỘP...
Bé trắng :" Ngéo cái j thế này sao lại tối om thế này Meoooooooooooo"
Bé đen: " Ké ké ké cho chú em chết ai bảo 2 hôm trước dám hẹn bé sư tử của ta đi vớt cá mà ko hỏi ta cho chết nà há há"
KHÔNG NÓI KO RẰNG ĐẶT NGUYÊN CÁI BÀN TỌA LÊN CÁI HỘP
BÉ TRẮNG "ặc ặc chết mất chết mất"
Bé đuôi vằn chạy lại: " wa đại ca siu ghê tóm đc nó rồi Đại ca đúng là hok hổ danh Bé mèo giỏi... Hóa học nhất nhà ( có liên quan ko hả zoi)"
Bé đen" chuyện còn phải nói Ta tuần nảo chả được phiếu bé ngoan hơ hơ"
1 lúc sau
Bé trắng* vùng vẫy* : "CHo em ra cho em ra Please Let's me out of here"
Bé đen : " sơ ri cưng anh thuộc mèo Anh Lông ngắn nên Anh chỉ hiểu tiếng... Pháp với tiếng Ả rập thôi Kưng nói tiếng Mông cổ anh ko hiểu đc "
Bé gái sư tử đỏng đảnh tiến lại gần :"Anh đen có cái j thế ạ"
Bé trắng :" ưm ưm me..o mêo Tử tứ Help help"
Bé đen * toát mồ hôi hột*: À anh có anh có con chuột bạch nó giãy ghê quá"
Bé sư tử tiến lại gần: chuột bạch gì mà to thế hả anh Đen
Bé đen ": à à mèo a không chuột bạch bị đột biến anh phải dùng toàn sức bình sinh để đè nó Sư tử cute thấy anh khỏe khôg( tiện thể sâu hàng lun ^^)"
Bé sư tư ": Waaa anh đen giỏi quá ơ nhưng mà anh ơi hình như nó Bay rùi hay sao í không thấy nhúc nhích nữa rồi!"
Bé đen chột dạ :" thôi chết nhỡ nó bị ngộp thật thì làm seo giờ~>.<~ Nó mà nghẻo thì ai lấy cá cho mình ai đấm lưng cho mình ai blah blah blah... cho mình không ổn ròi leo xuống mau"
Bé đen: " hây cu hây cu sao rồi Anser my question Are U ok???"
chết roài ko trả lời Chả nhẽ nó... thật Ồ mai gốt Oắt ken AI đu ??? huhuhu
TỐt nhất là Cứ lờ đi thôi ui ui///
Bỗng nhiên
Bé trắng: Phào thoát rồi may mình thông minh dùng kế Giả chết giống loài gián để thoát thân ko thì hết đc gặp em sư tử kute òi"
Bé đen * mừng rỡ ra mặt" Ôi cu trắng cục cưng của anh em không sao là tốt òi
Đen vỗ vai trắng nhẹ 1 cái :" Ghét cái mặt cứ làm anh sợ Thôi hòa nha cưng ^^"
THE ENDDDDDDDDDDD:))

nguyenthuy

Member
đọc cái tít cứ tưởng........................................................ :|

zorba_meow

Active Member
T.T bạn Zĩn làm mình ú tim quá, định ko bấm vào xem luôn cơ chứ (tại ko có đủ can đảm xem :D) hoá ra.. :|

Cơ mà thấy con nhóc "sư tử" có bộ lông tức cười quá đi mất =)) cứ như trọc íh :| =))

Thanks4sharing :x

zZĩnz

Member
T.T bạn Zĩn làm mình ú tim quá, định ko bấm vào xem luôn cơ chứ (tại ko có đủ can đảm xem :D) hoá ra.. :|

Cơ mà thấy con nhóc "sư tử" có bộ lông tức cười quá đi mất =)) cứ như trọc íh :| =))

Thanks4sharing :x
Phải thế thì nó mới hót zorba ạ Tớ thề với ấy tớ thik cái tên của ấy điên cuông hế hế

zorba_meow

Active Member
Phải thế thì nó mới hót zorba ạ Tớ thề với ấy tớ thik cái tên của ấy điên cuông hế hế
bái phục cái tít của Zĩn nhé ^:)^ cơ mà Zĩn thích thì tớ nhường ấy ^^! Đều là fan hâm mộ của Zorba mừ :"> tớ ước ao có một chú giống thế ý Zĩn 8->:-*

P.S Trong clip để ý thấy hay nhất cảnh bé trắng bị ụp cái hộp xuống, hộp bé thế mà nằm vừa cái một :)) mà buồn cười nhất là thằng đen cứ để mông cái phịch lên và ngồi ì ở đó, mặc cho con nhỏ ngóc ngóc ngoi ngoi mà lên ứ nổi :)) mà cái bé "sư tử", ko biết giống gì mà quái thế cơ :| :-ss ai biết giải đáp giùm em với :D:p8->

pynngoz

Member
clip này ở trên kênh 14 mà ^^ mình thíc nhất cái bé mà bị người ta cạo lông trông như con sư tử ý :)) nhìn hay hay

zZĩnz

Member
bái phục cái tít của Zĩn nhé ^:)^ cơ mà Zĩn thích thì tớ nhường ấy ^^! Đều là fan hâm mộ của Zorba mừ :"> tớ ước ao có một chú giống thế ý Zĩn 8->:-*

P.S Trong clip để ý thấy hay nhất cảnh bé trắng bị ụp cái hộp xuống, hộp bé thế mà nằm vừa cái một :)) mà buồn cười nhất là thằng đen cứ để mông cái phịch lên và ngồi ì ở đó, mặc cho con nhỏ ngóc ngóc ngoi ngoi mà lên ứ nổi :)) mà cái bé "sư tử", ko biết giống gì mà quái thế cơ :| :-ss ai biết giải đáp giùm em với :D:p8->
hức hức hồi trước tớ tăm tia em mèo ALN ở nhà chị Beam định đặt tên là Zorba nhưng mà huhuhuh bị vỡ gạch roài Biết làm sao đây huhuhuhuh:(:)(:)((

zorba_meow

Active Member
hức hức hồi trước tớ tăm tia em mèo ALN ở nhà chị Beam định đặt tên là Zorba nhưng mà huhuhuh bị vỡ gạch roài Biết làm sao đây huhuhuhuh:(:)(:)((
Coi như bé đó ko có duyên với mình đi Zĩn ạ! Còn nhiều gạch để đặt mà ^^ Zĩn lo gì, mai mốt mấy bé nhà chị Beam Beam lại đẻ thì tha hồ mà hốt hàng nhé 8-> :D:">;;)