• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bộ sưu tập bồ câu

.................................................. ...............

Vậy để em nha anh Kim,hồi sáng mưa quá không qua anh được anh ơi.Mới có thêm được hai em kèn up lên cho ACE chém chơi.
Kèn mái

Kèn trống và kèn mái cùng thổi to te

Sư tử ý và sư tử hà lan con

Có thêm mấy em vừa mới gia nhập anh Kim ơi up lên giao lưu chơi nè.
Em sư tử ý trống

Sư tử ý mái

Sư tử ý con 1 lông

Sư tử Hà Lan con 45 ngày

carlos

Member
Chưa bao giờ đc mần thịt sư tử nhắm rượu. Mấy con này mần là hết xảy...Hehe.

Bồ Câu Kiểng

có hải âu con chưa anh? giá luôn nha! nhắn điện thoại dùm em! em ít lên trang này lắm!Hy Đăng Điền

Đen và Đỏ............................................. ...................

Hải âu nè bạn hiền ơi ...................................................

Sư tử ý

Thêm vài em sư tử ý mới vào căn cứ up lên cho anh em xem chơi.....................

Thêm em b/c gà trống

huytho_2012

Member
sưu tâm hay wa day ta . chuc căn cư ngày càng phát triển nha ban hiền .....................................................................!

Phơi nắng

Cám ơn mấy anh nha mấy em nó cùi bắp thôi mấy anh ơi......... hihi
Sư tử Hà Lan và Sư tử Ý đang phơi nắng tự do nè các anh ơi...............
Đây là em đầu đàn

huytho_2012

Member
đep wa danh ơi .....................................................................................!

phuphoto

Member
Mình có cặp bồ câu bông cúc màu xám pha đỏ rất đẹp, nhưng lại nhằm 2 con mái, đã đẻ 2 lứa (mỗi lứa 4 trứng).
anh em nào có dư con trống (trưởng thành, biết đạp mái, màu gì cũng được) thì bán hoặc đổi cho mình.
xin cám ơn
LH: 01228660777 (Q7, Nhà Bè)

Đội banh giao hữu

Đội gà banh mới vừa về hồi tối up lên nè Huy Tho ơi....................................