• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu Sư Tử

votran2003

Member
xin chào anh Danh!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh danh biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!
vậy người ta nói sau anh danh nhỉ!
bộ anh danh hết bồ câu bán rồi nên anh danh mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh danh!
hình như anh danh không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh danh!
mà hình như anh danh sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 6 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!
"Quote"
Nguyên văn bởi songhuong03
xin chào anh 5bong!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh 5bong biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!
vậy người ta nói sau anh 5bong nhỉ!
bộ anh 5bong hết bồ câu bán rồi nên anh 5bong mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh 5bong!
hình như anh 5bong không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh 5bong!
mà hình như anh 5bong sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 6 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!

cha này ăn ở không đi phá đám anh em tối ngày..........rãnh thiệt..!!

Bồ Câu Sư Tử và gà banh

có 1 cặp Sư Tử thêm vài cặp gà banh và vảy cá mới gia nhập mình up lên cho mọi người cùng xem.Chúc cả nhà giáng sinh zui ze và hạnh phúc.

thethanh

Member
gà banh đỏ còn không anh danh, anh bán giá bao nhiêu vậy? cho giá sư tử trắng luôn anh?

Anh the thanh oi cap su tu trang cua minh de choi ban oi.Khi nao co chim con minh chia lai cho ban nha ga banh do minh con duoc 4 con chim lua ban co thich thi minh chia lai cho ,day la hinh may em no.