• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bồ câu kiểng gà banh

thinh8

Member
Mới đẻ 1 trứng mà bạn chụp hình nó sợ nó không đẻ trứng 2 đóa hjhj.
up cho chim đẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hiện giờ a có gà banh con chưa nếu có để giá hợp lý cho em út chơi hjhj.................

iubocau

Member
cho e cái giá cặp bông cúc đi a trai . tks trước ........................................

vui vẻ

hình như bạn khoe chứ không bán thì phải . nếu bạn muốn khoe căn cứ mình thì cứ show bên căn cứ thành viên , còn nếu bạn muốn bán cặp nào thì cứ nói giá đi được anh em mua còn không thì thôi . bạn cứ úp........................... mình nhìn như có mùi 5giay .dù sao thì cũng nói rằng gà banh của bạn đẹp thật
chúc bạn bán đắc , góp ý nhỏ thôi , mong anh em vui vẻ

canghuetan

hình như bạn khoe chứ không bán thì phải . nếu bạn muốn khoe căn cứ mình thì cứ show bên căn cứ thành viên , còn nếu bạn muốn bán cặp nào thì cứ nói giá đi được anh em mua còn không thì thôi . bạn cứ úp........................... mình nhìn như có mùi 5giay .dù sao thì cũng nói rằng gà banh của bạn đẹp thật
chúc bạn bán đắc , góp ý nhỏ thôi , mong anh em vui vẻ
up cho ngay moi ........................................
cam on ban nha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,