• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu gì thế mấy a?

bocau123

Xin cho e hỏi đây là bồ câu gì vậy mấy a?e xin cám ơn nhiều.Thân!:wel:

bocau123

Uả bồ câu ếch hả a,thank a ,mà bồ câu loại này có bay được k a,giá nó khoảng bao nhiêu vậy a.Cám ơn a nglong nhiều

bocau123

Uả sao hôm nay e post hình lên k được vậy mấy a,giờ mới biết a nglong chọc mình:D

zongke

Member
Theo như hình mình đang nhì thì đây là BC ....ếch
Mình không rành về bồ câu kiểng lắm nhưng lý do gọi là "bồ câu ếch" là do bạn chưa có tài khoản ở imageshack. Ngoài ra, diễn đàn chưa đăng ký với imageshack nên hình ảnh không hiện lên cho các thành viên thấy.
Bạn vào imageshack.us đăng ký 1tài khoản free, khi gặp trang nào thấy cóc, nhái, ễnh ương... :D thì log in vào imageshack, vào lại trang đó hình ảnh sẽ hiện ra.

zongke

Member
Mình không rành về bồ câu kiểng lắm nhưng lý do gọi là "bồ câu ếch" là do bạn chưa có tài khoản ở imageshack. Ngoài ra, diễn đàn chưa đăng ký với imageshack nên hình ảnh không hiện lên cho các thành viên thấy.
Bạn vào imageshack.us đăng ký 1tài khoản free, khi gặp trang nào thấy cóc, nhái, ễnh ương... :D thì log in vào imageshack, vào lại trang đó hình ảnh sẽ hiện ra.
Thêm cái này: vào lại trang cóc, nhái nhấn refresh (F5) thì cóc nhái sẽ mất.

Chấn PG

Member
Hình như có bị lai rồi. @@ Loại này không bay xa đựơc, chỉ để làm kiểng chơi bay qua bay lại thôi bạn.