• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu dinhvu17

mybenz1980

Member
Vụ này vui à,.. hhihiihihih... Chủ chim bị mất mà không thấy lên tiếng còn anh hoangduong ( ăn no làm việc thiên hạ)... hihiihhi...Em có cặp thổi kèn nhìn cũng giống cặp anh Danh hocmon mất lắm, anh hoangduong xem dùm bên căn cư mybenz1980 nha... Mà em thấy lúc trước bên anh phuong lý Nam Đế cũng có 1 cặp giống vậy nữa đó, có khi nào anh danh hooc mon mất 2 cặp không.. hihihihihi....

dysjn

Member
Cám ơn anh HD chúc Dysjn năm mới nuôi được nhiều thú cưng nha. em cũng đang sưu tầm đây hahahaha...............

dinhvu17

Member
2 em mới về lông đuôi còn sơ xác. Thanks AE ghé qua xem, còn mấy loại nữa mình sẽ up hình tiếp

huyq11

Member
Xòe mỹ trắng đuôi đen mới chịu :D Chim đẹp . Còn chim gì mới post ae xem với a Huy >:D<.

5bong

Member
xòe của người ta trắng tinh mà đi nhúng sơn cái đuôi cho nó làm chi vậy đồng chí :)) :))
đồng chí có tới 2 con lận ha, bửa nào lên chôm bớt 1 con nhé ...

dinhvu17

Member
chưa rảnh chụp Trường ơi.
Chim nhập bên TQ không biết bên đó có nhuộm lông đuôi không anh 5 bông!! biết đâu cặp xòe cánh màu bên anh tại VN bị nhuộm đó. hehe.