• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bồ câu của tấn thành

tanthanh

Member
- mình có nuôi một ít bồ câu kiểng loại thường bà con xem cho vui nhé , thân ái

1/ nhật xòe trắng

2/ xòe xám đuôi ben

tanthanh

Member
Bồ câu của Bạn đẹp wa !!! Xòe xám 2 vạch có chim tơ khônng bạn !?

có nhiều đó bạn , mời đến xem nhé . thân ái :x

thêm hình gà banh xám nè bà con ơi

bach hac

Member
căn cứ đẹp quá ! rất chuyên nghiệp ! chúc căn cứ càng ngày càng phát triển

harhao.vu

Mình ở phía bắc Hà Nội nên thời tiết mùa đông là có vấn đề.Chim hay bị hen,Khẹc.các em nó dính là nghỉ đẻ luôn,mình cũng che chắn cẩn thận nhưng chỉ hạn chế được chút ít.bạn có cách phòng ngừa nào hiệu quả chỉ dùm nha.Thak nhiu!!!!

udisara

Member
Mình ở phía bắc Hà Nội nên thời tiết mùa đông là có vấn đề.Chim hay bị hen,Khẹc.các em nó dính là nghỉ đẻ luôn,mình cũng che chắn cẩn thận nhưng chỉ hạn chế được chút ít.bạn có cách phòng ngừa nào hiệu quả chỉ dùm nha.Thak nhiu!!!!
Mình ở Tây Bắc nhiệt độ còn lạnh hơn HN. Để tránh các bệnh hô hấp hen khẹc về mùa đông thì mình cho mấy củ tỏi hoặc củ gừng vào nước cho nó uống là ok. (Trong tỏi có chất kháng sinh giúp nó kháng bệnh, ngoài ra tỏi và gừng giúp làm ấm cơ thể tránh cảm lạnh...)