• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu của Lợi Long An

dysjn

Member
Lâu quá ko up hình lên căn cứ nay up vài tấm chơi.
Banh cánh vảy.

Banh cánh xám 2 gạch.

Banh trống cánh đen mái cánh vảy.

Banh trống đen mái xám 2 gạch

Banh đỏ cánh vảy.

Bông cúc con mới biết ăn.

Bông cúc con mới ra lông.

Bông cúc con

Bồ câu gà king.

dysjn

Member
king con 5 ngày tuổi

Bồ câu xòe

Sư tử trắng đang thay lông bờm

Con công nay em cũng thả ra như gà rồi đây.

bach hac

Member
gà king của bạn đẹp quá ! bạn có thể cho biết trọng lượng của 1 cặp được không bạn

dysjn

Member
Ra được 2 con con rồi nhưng mà ko có màu đen Trường ơi, lúc trước có bán cho Trường con mái xám 2 gạch đó nhớ không. 2 con của nó đây

King thì có con được 800g có con 900g và có con khi mập 1kg1.

truong_q4

Member
uk, mình nhớ mà, khi nào bên Lợi có banh đen phone mình nha, khi nào có dịp ghé qua Lợi tham quan chơi:x

công con bao nhiêu 1 cặp vậy lợi .... mà lớn lên ó có xòe cái đuôi dựng lên ko hay chỉ cụp đuôi như trong hình ..........................

dysjn

Member
Con công đó nó múa tối ngày ah với lại nó còn nhỏ 8 tháng phải đợi 3 năm thì nó mới hoàn thiện. mua hồi gần 1 tháng tuổi là 3tr5 1 cặp đó Tâm. hình củ hồi còn nhỏ nó múa nè.

My_pets

Member
bồ câu nhiều zạ L.Cặp sư tử trắng đẹp ghê,với cặp bông cúc con trắng,con đen.Cho xuống xem chim với.:(

lợi bên lợi có con bông cúc mái nào lẻ hok lợi ...................nếu có cho Tâm cái giá lun nha

dysjn

Member
Lâu quá up hình một số em lên cho mấy anh trên dd xem chơi.
gà banh đẻ:

gà banh cánh đen và cánh vảy con.

Thồi kèn đen và đỏ

Gà tre và hoàng châu chân lông.

hoacuc9966

Chào anh Lợi. Em đang muốn tìm mua 1 cặp chim cút Hắc He. Rất vui mừng nếu được anh chia lại. Mong tin của anh. Sorry đã đề cập vấn đề này ở bài của anh nhưng vì em không biết cách nhắn tin riêng cho anh.

dysjn

Member
Chào anh Lợi. Em đang muốn tìm mua 1 cặp chim cút Hắc He. Rất vui mừng nếu được anh chia lại. Mong tin của anh. Sorry đã đề cập vấn đề này ở bài của anh nhưng vì em không biết cách nhắn tin riêng cho anh.
Cút em nuôi nhưng bị bay hết rồi anh còn lại 3 con kỳ đó e cũng thả luôn nên hiện giờ ko còn con nào hết.