• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BốpBi nhà mình ko biết giống gì nữa hí hí

HuyềnPink

e cũng ko rõ đc mấy tháng tuổi nữa tại mua ở bên TQ.bé ăn khoẻ và nghịch ngợm lắm ah bao nhiêu đôi dép và tất của chị là cho đi gặp ông bà ông vãi hết.sở thíc là ngày ngủ đêm mới hoạt động cứ như chuột ý

sao chị chụp gì mà nhiều thế mệt rôì đấy

kimlaito

Member
phốc lai bạn à nhưng cún cũng đẹp lắm bạn mua bé 200k là rẻ đó. ở hp mình 200k k mua đc chú chó ta đâu

huyphuc

Member
sao mat giong husky wa vay ngau thiet,nhin du wa

cho de wa nhin cung ngau thiet, mau long ok lam

HuyềnPink

unh tại hôm mình lang thang bên TQ thấy ng ta bày bán 1 đàn và cả mẹ bé cũng ở đấy lúc bắt đi mẹ bé ko cho bắt trông cũng tội nghiệp.hix

smalbacba

Member
Nếu tính cả "màu áo" thì phải gọi nó là "Tứ sắc" chứ Tam sắc nỗi gì ? Tóm lại 200k là giá tốt (cho người bán hay người mua thì còn tùy ...)còn vấn đề giống thì đây là CHÓ CON hoặc không thì cũng là CON CHÓ !