• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bối Bối và Tép.

Ái chà chà, sao đến tận hôm nay mình mới phát hiện ra chỗ ngủ lý tưởng này nhỉ. Anh Tôm cho em mượn con "ben" này của anh nhé.

Ôi thoải mái quá, hy vọng con Bảo Bảo vô duyên không tranh với mình.

Ôi thôi, "ngày vui ngắn chẳng tày gang". Các cụ nói cấm có sai mà " tránh vỏ dưa, gặp vỏ dừa". Đến khổ với bà Tép thôi.

Vậy thì "tam thập lục kế, tẩu vi thượng sách".

à méo

Member
Em mèo yêu quá! Tìm được chỗ ngủ mới, tranh đồ chơi với em bé kìa! :X :X

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Lại còn nằm được trên xe nữa, Bối Bối của chị Hạnh đáng yêu quá đi mất... Em rất thích ảnh chó mèo trên xe đẩy đấy ạ...

Thanhps

Member
Hôm nào đi Off phải mang cả Bảo bảo và Bối bối đi nhé, cả hai anh Tép Tôm nữa, mà cô này hay nhỉ ?? mèo thì là Bảo - Bối, còn con cái thì chỉ là Tép Tôm thôi, hừm !!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhìn Bối Bối yêu nhể ??? nhắng nhít thế, không nghịch thì hơi phí, tớ cũng đặc biệt thích mèo Xù, mà con Mèo nhà mình thì hình như là chỉ béo ra thôi chứ không xù nữa !!!! Em Bối bối này tí tị tì ti, Chắc còn tý tủôi đúng không cô Hạnh ??? Nhà này anh Bin đố dám đến gần em Mèo như em Tép, vớ vẩn Mèo cào luôn,

Con bé Tép giống hệt anh Tôm ngày nhỏ ....

bebukiok

Member
thích mấy em mèo xù quá,nhưng ở trong này mắc và hiếm nữa
thôi đành phải nhịn vậy
về chăm cho đàn con mèo ta của mình cho chúng mũm mĩm như vậy thôi

à méo

Member
Các chị ơi tình hình là bao giờ mới hội ngộ đây ạ? Em nóng ruột quá!
Trong lúc chờ đợi mai đến ôm các em chó tạm vậy! :(

chilan95

Member
Các chị ơi tình hình là bao giờ mới hội ngộ đây ạ? Em nóng ruột quá!
Trong lúc chờ đợi mai đến ôm các em chó tạm vậy! :(
chị ơi ,cô Rose bảo là sau tuần off chó này sẽ off mèo đó ,cả 2 chị em cùng ngồi đợi vậy :day dreaming:

à méo

Member
Ôiiii Chị cứ hy vọng là 24 này off luôn! Lại phải chờ thêm 4 ngày nữa hả ku? Sốt ruột quá ta ơi!! :(( Em nhớ mang em mèo đi chơi nhé! Để chị bắt chân em ý một cái! Cái con mèo bướng đấy yêu quá cơ! Đúng là loài chó thì có thể quỳ dưới chân người phục tùng còn loài mèo thì...làm cho người ta muốn phục tùng quá đi! Thương quá là thương! Yêu quá là yêu!!!! >"< >"<

Hôm nay mưa quá vậy mà mọi người vẫn đi off nhiệt tình, phục thật đấy. Tới đây off mèo mình nhất định sẽ cho hai em mèo nhà mình đi. Mà mình cũng đang băn khoăn không biết đưa hai em í đi làm sao cho an toàn đây? Bối Bối còn dễ chứ Bảo Bảo thì sợ lắm, ả mà phấn khích lên thì như voi sổ đú ấy không cách gì giữ được mà dại mồm dại miệng lỡ con có làm sao thì mẹ chít.
@ chị Thành: hôm off này chị cố gắng đi chị nhé, lâu lắm rồi em cũng không được gặp chị mà chị nhớ mang theo cái máy ảnh pro của chị để em còn xin mấy "pô" nhé.

Thanhps

Member
Hôm nay mưa quá vậy mà mọi người vẫn đi off nhiệt tình, phục thật đấy. Tới đây off mèo mình nhất định sẽ cho hai em mèo nhà mình đi. Mà mình cũng đang băn khoăn không biết đưa hai em í đi làm sao cho an toàn đây? Bối Bối còn dễ chứ Bảo Bảo thì sợ lắm, ả mà phấn khích lên thì như voi sổ đú ấy không cách gì giữ được mà dại mồm dại miệng lỡ con có làm sao thì mẹ chít.
@ chị Thành: hôm off này chị cố gắng đi chị nhé, lâu lắm rồi em cũng không được gặp chị mà chị nhớ mang theo cái máy ảnh pro của chị để em còn xin mấy "pô" nhé.

Yên sờ tâm, Chilan đợi từng ngày và đếm từng giờ, còn chị thì không thể đẻ cho nó đi một mình, ( nói thế để dễ bề kiếm cớ với Pâpa Chilan để đuợc đi chơi ấy mà,

Nhất định sẽ đi, cùng đếm nào !!!!!!!!