• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọn nhóc Siberian Husky nhà KimCuong.

Status
Không mở trả lời sau này.

CookySaigon

Member
Chào anh! Em rất cảm ơn anh vì ý định của anh, em cũng rất mong từ nếu được của anh thành sự thực đó. HiHihihihihihihihihi.....

...Vậy hôm nay mình ký với nhau một văn bản ghi nhớ nhe.....Anh có đồng ý ko.....Mình sẵn sàng gởi gaọ,sưã,trứng,thịt bò, đầu gà.A3...từ bưả nay luôn đó nhe... :beer :beer :beer(thật tuyệt vơì...nếu hổng có gì thay đổi ...cho bé nâu ăn tết với mẹ xong là ...he...he....maý bay ghé đón bé tận nhà đó nha... :kiss:

KimCuong

Active Member
...Vậy hôm nay mình ký với nhau một văn bản ghi nhớ nhe.....Anh có đồng ý ko.....Mình sẵn sàng gởi gaọ,sưã,trứng,thịt bò, đầu gà.A3...từ bưả nay luôn đó nhe... :beer :beer :beer(thật tuyệt vơì...nếu hổng có gì thay đổi ...cho bé nâu ăn tết với mẹ xong là ...he...he....maý bay ghé đón bé tận nhà đó nha... :kiss:
Hihi, cảm ơn bác! Bác gửi nhiều như vậy thì đủ ăn cho cả 7 mẹ con đó ạ. Em khỏi phải lo đi chạy ăn từng bữa cho cả bọn nó nữa rồi. Hị hị :D

Chúc mừng Kimcuong nhé, nhìn chúng nó yêu quá, cho anh đăng ký một chú nhé.
Ơ bác Dự cứ đùa em! Bác lại khoái Husky từ hồi nào thế ạ? Hay cứ anh em nào khoái Rott rồi cũng khoái Husky thế anh ơi? :))

Chúc mừng ông bạn nhé !

Tôi vẫn phải nhắc lại câu : "Nhất ông : lấy đc vợ đẹp, sau đó Zorro hạ sinh đc một đàn cún tuyệt vời, giờ lại có thêm đàn Husky này nữa đúng là phước lộc đầy nhà rồi ! Cứ đà này không mấy chốc Kim Cương Kennel sẽ nhanh chóng ra đời các bác nhẩy :D

Một lần nữa chúc mừng ông bạn nhé !

Hihi, làm sao chó của mình lại cắn được mình bác ơi! Nếu chó của mình mà cắn mình thì đầu tiên bác phải xem con chó có sao không. Và thứ nữa là bác cũng phải xem xét lại bản thân mình nhé. Hihihihihihihihihi.....
Anh ơi em it tuổi mà, anh gọi em là anh em tổn thọ mất. Em nghĩ con chó nó gầm ghè em chắc là nó tưởng em bắt con của nó thôi, còn bản thân em là một công dân tốt và rất yêu động vật mà. Hê hê.

ac ac, các bác nhanh tay quá :p ,em đang định đặt gạch con nâu thì đã hết rồi,hihi.Bao h đàn chó lớn để xuất kích dc hả anh :D
Xin nhắc nhở yeurua_94 một chút, anh Kim Cương lớn tuổi hơn em rất nhiều, vì vậy theo đúng phép tắc yeurua_94 nên gọi là chú, và nên chú ý hơn cách xưng hô với mọi người nhé. Qua lời kể của Hoàng Iceboyz bên aquabird thì em đang học lớp 9 hay 10 đúng không.

monowar

Member
Gửi lời chúc mừng dến Anh Kim Cương nhé....Đàn cún thật đẹp nhưng tiếc là chỉ đc 1 em Màu nâu bác nhỉ

Mừng bác Kính Cẩn được lên chức....ông Cố(bác nuôi nhiều quá,làm mình choáng,choáng thật sự đấy!).Mừng cho bác 1 tí thôi,vì nuôi chó là sở trường của bác,đến khi nào bác đúc ra lò 1 bầy cá sấu,mình hứa sẽ bay ra HN mà làm 1 quả ăn mừng thật hoành tráng với bác,bác nhé!

tina90

Member
Chúc mứng bác kc
Em thích nhất là em nâu thể nào lớn lên cũng đẹp trai ,phong độ như anh bố
Em vừa bật ảnh lên một phát bố em bảo là "Nhà này nuôi cả chó sói":D:D:D

CookySaigon

Member
Chúc mứng bác kc

Thôi mà cả nhà cho em xin.....khổ quá .....cái tình huống lày mà các ace cứ khen mãi thế.....thì cái khả lăng em ló được vào lam(Nam) ...nà bất khả thi đấy nhá.....em no quá ..... ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

KimCuong

Active Member
ac ac, các bác nhanh tay quá :p ,em đang định đặt gạch con nâu thì đã hết rồi,hihi.Bao h đàn chó lớn để xuất kích dc hả anh :D
Hihi, cảm ơn bác! Nghe từ xuất kích cứ như bọn nhóc sắp được đi đánh nhau thế bác ơi. Hihi...

người ta gọi là song hỷ lâm môn :)) , chúc mừng anh Cương nhé
Chú Đức à! Anh ngại chú lắm rồi, chú chúc mừng trước xong sau đấy chú vác súng đến nhà anh đánh du kích làm anh lại không kịp trở tay đó hả? :D

Xin nhắc nhở yeurua_94 một chút, anh Kim Cương lớn tuổi hơn em rất nhiều, vì vậy theo đúng phép tắc yeurua_94 nên gọi là chú, và nên chú ý hơn cách xưng hô với mọi người nhé. Qua lời kể của Hoàng Iceboyz bên aquabird thì em đang học lớp 9 hay 10 đúng không.
Cảm ơn bác! Hehe, anh chị em ta chơi trên 4rum đều bằng nhau hết thôi bác ơi. Có chăng là tôn trọng và quý mến nhau ngoài đời, thông qua các hoạt động Offline của Vietpet đều sẽ nhận ra mà. Hihi

Gửi lời chúc mừng dến Anh Kim Cương nhé....Đàn cún thật đẹp nhưng tiếc là chỉ đc 1 em Màu nâu bác nhỉ
Hihi, chú Tuấn Anh cứ chú ý học hành đi nhé. Anh thì đang thích vì cả đàn có những 5 em màu đen xám rất đẹp đó em ạ. Chú đừng nhìn thấy em Nâu mà bỏ qua các nhóc kia đó nhé. Hihi

Mừng bác Kính Cẩn được lên chức....ông Cố(bác nuôi nhiều quá,làm mình choáng,choáng thật sự đấy!).Mừng cho bác 1 tí thôi,vì nuôi chó là sở trường của bác,đến khi nào bác đúc ra lò 1 bầy cá sấu,mình hứa sẽ bay ra HN mà làm 1 quả ăn mừng thật hoành tráng với bác,bác nhé!
Hihi, cảm ơn bác! Hôm trước đã gặp bác bên ABV và gặp bác với cái thằng "Nhìn gì? Thích chết hả?" rồi giờ gặp bác ghép qua khen tặng bọn nhóc của Đen và Nâu này. Mà bác đặt cho em cái tên nghe lão làng quá, em đọc mà ngại quá bác ơi. Hihi. Còn về chuyện cá sâu thì bác cứ chờ nhé, biết đâu đấy ạ! Hihi

Chúc mứng bác kc
Hì hì, Tina lại không thích mèo rồi nữa sao? Cụ nhà em hiểu vậy thì em có giải thích chứ vì bố cũng biết có cô con gái là thành viên tích cực của Vietpet chứ nhỉ? :)

Thôi mà cả nhà cho em xin.....khổ quá .....cái tình huống lày mà các ace cứ khen mãi thế.....thì cái khả lăng em ló được vào lam(Nam) ...nà bất khả thi đấy nhá.....em no quá ..... ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Hịhị, bác lói mà em thấy no no ạ! Em cũng no như bác đó, nhà mình mà không chăm sóc được bọn nhóc đến lơi đến chốn thì mọi người cũng lói em chết. Hic, sẽ cố gắng, sẽ cố gắng và nuôn nuôn cố gắng ạ. :praying:

cunxinh

Member
Khổ quá ạ . Các cụ kiêng vì bảo trẻ nhỏ nó hay nhỏ mọn . Nghe khen nhiều là nó chậm lớn lắm . Các bác toàn khen với mang gạch rồi súng đến nhà bác Kim Cương thế này thì các em ấy sợ hết dám lớn luôn . Em nghĩ tình hình là cứ từ từ từng bác 1 đem bê tông + vôi + cát + sỏi + đồ ăn như kiểu sính lễ đến nhà gái ấy . Đặt trước chờ đến khi mẹ con em ấy ăn tết xong đến úp là vừa . Giờ còn sớm quá .

KimCuong

Active Member
Tiện vào thăm bọn nhóc, em chụp được mấy kiểu ảnh. Sang ngày thứ 2 bọn nhóc rất khoẻ mạnh, luôn được Đen ở gần và lo lắng theo đúng chức năng của người mẹ.

Mr:Tôm

chúc mừng bac KimCuong nhé bác định nhượng lại ko nhỉ bác nếu nhưởng lại báo cho ace 1 câu nhé !

xuandu74

Member
Đâu có, anh muốn gây dựng ở Hải Dương nhiều giống chó em à, Hải Dương phong trào toàn nuôi một, hai loại thôi, chán lắm. Anh muốn thúc đẩy phong trào ở dưới này mạnh hơn nữa mà.

Anh ơi em đã nói là em ít tuổi mà anh cứ gọi em là bác, anh định làm em tổn thọ sao. Em thấy con nâu bos của bác đẹp ghê, mà sao mắt nó mỗi bên một màu. Lần tới bác có mang cu BIn đi off không.

KimCuong

Active Member
Gửi anh em xem chút hình của bọn nhóc đã tròn 1 tháng, ăn khoẻ ngủ khoẻ và hoạt động cũng khoẻ.

[imgc="Đen sau 1 tháng sinh nở và nuôi con"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/1-24.jpg?t=1230603828[/imgc]

Mấy tên nhóc rất hiếu động.

KimCuong

Active Member
Cả đàn có 5 nhóc nhìn tên nào cũng ngầu. Bé tý nhưng rất hiếu động và nghịch ngợm.

Status
Không mở trả lời sau này.