• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọ Nhà Brutal_death Nè :D Lần Đầu Tiên Nuôi Pet Gặm Nhấm

mua về phát là chụp hình lưu niệm ngay.ngày 19-6-2008 là sinh nhật bé.bé xinh zai nhờ và đen đen giống cái đầu của chủ nó các bạn đừng chê bé nhé cả bé và chủ bé đều buồn lắm đóa.
ngày đầu tiên nè :(3 màu chính xác là hung trắng,đen và hung đỏ,ko có màu vàng nha lỗi của điện thoại)

ngày thứ 2 : là hum nay đóa.bé đã biết làm nũng tè ra quần chủ nó biết chạy nhảy linh tinh trong phòng và biết ăn trên tay mình rùi (coi như bước đầu tạm thành công điện thoại chụp nhòe nên màu hung đỏ thành màu vàng mất rồi)
cho lên giường ngủ:

ăn rùi chóng nhớn nhá

em này nhìn "đầu gấu" nhỉ, hêhê, được chiều ghê gớm!!! Ngày xưa tớ nuôi chả khi nào cho lên giường chiếu cả, nhỡ mà làm bậy 1 phát thì thôi đời luôn :D

hì con này khó gần lắm...3 ngày rồi mà nó vẫn còn sợ mh...thức ăn ngoài bắc cho bọ thì hiếm lắm nghe nói cám kê cho chim thì ko đủ dinh dưỡng

Keznart

dễ thương quá.
ở HN bạn mua bọ ở đâu thế?
mình nghe nói trước ng ta bán nhiều lắm mà giờ ko có.

cám an phú, chuyên dụng cho bồ câu ăn, đầy đủ dinh dưỡng cho Bọ. rẻ tiền dễ nuôi. thêm chút chút rau là ok rồi.