• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọ cạp nè!!!!!

boxich90

Member
Em mới sắm dôi bọ cạp này dể mang vào trường nuôi cho dỡ buồn vì em phải học nội trú trong trường CA nên ko dược phép mang chó vào nuôi thôi dành "thủ"mấy em này vào ngắm cho dỡ buồn;;),nếu có diều kiện mà mấy em nó dẻ thì tốt hehe:D:D:D.Mong dược ý nhận dựoc ý kiến của mọi người dù ko biết nói gì cũng spam cho em zui nhá;).Thanks cả nhà!!!!!!!1:-bd
2 em nó dây thưa cả nhà..........:smug:>:D<

b4m4_b0y

Member
Tửu

Hì hì :drooling: Mấy em này mà nhiều nhiều chế biến thành cái thứ cay cay nút lá chuối thì hay phải biết :drooling::drooling:... Bác nhập mấy em này từ nguồn nào vậy cho em biết được không ??? ;;) Mà giá cả thế nào hả bác ;)

gnoulal

Member
hãi quá. mấy con này có thân thiện không vậy bạn? chủ nuôi có động vào nó được không?

boxich90

Member
hãi quá. mấy con này có thân thiện không vậy bạn? chủ nuôi có động vào nó được không?
:-bd nó hiền lắm bạn à,nhưng fải cầm vào duôi nó chứ ko cẩn thận nó cắn dau lắm :at wits end:nhưng tất nhiên là ko có nọc dộc bạn ạ:shame on you:,nếu ko mình chả dám nuôi dâu>:D<>:D<;)

pham xuan bien

hay quá tớ cùng cảnh với bạn nè

Em mới sắm dôi bọ cạp này dể mang vào trường nuôi cho dỡ buồn vì em phải học nội trú trong trường CA nên ko dược phép mang chó vào nuôi thôi dành "thủ"mấy em này vào ngắm cho dỡ buồn;;),nếu có diều kiện mà mấy em nó dẻ thì tốt hehe:D:D:D.Mong dược ý nhận dựoc ý kiến của mọi người dù ko biết nói gì cũng spam cho em zui nhá;).Thanks cả nhà!!!!!!!1:-bd
2 em nó dây thưa cả nhà..........:smug:>:D<

tớ cũng sắp đi hoc trường CA .Đang sợ ko đc nuôi con gì thì gặp bác,thế bác có chắc chắn là đc phép nuôi trong trg ko để em cũng phải kiếm vài chú mới được .Bác mua ở đâu thế giá cả thế nào????????????

tribm.ts

Member
Này tớ có ý kiến thế này: nếu các bạn muốn nuôi một con gì đó cho đỡ buồn thì nên nuôi con tắc kè hoa, con này đẹp, dễ ăn, thân thiện với người, nuôi từ nhỏ thì quen người đi chơi cho bậu vào cầu vai thỉnh thoảng nó nói thầm vào tai vui lắm.....

boxich90

Member
Ơ thế bạn cũng học CA à hihi,thế thì mong dựoc gặp bạn trong trường vậy hixhix,có gì mình giao lưu nhé hehe

senkoboy04

bò cạp h bán ở đâu nhỉ,đang tìm nuôi chơi,biết mấy chỗ bán mà số lượng lớn không ah

lbbuu2005

Member
Bò cạp lúc trước mình có nuôi mấy con, mua dế nó nó ăn, dùng đũa gắp nó, bắt tay thì chưa bắt bao giờ, sao bạn không trãi lớp cát đó? bạn để đất xem nó không được đẹp!!!Chắc tuần này mình phải alo cho thằng em ở Tây Ninh đem về vài con nuôi quá!! hì hì