• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắc hà 360 độ

chào anh Tuyên, mình ở SG, mình sở hữu 1 em BH ở SG ko? Nếu được anh hướng dẫn mình nhé, thanks anh trước

Sieugau

Hiện tại có 4 em bắc hà nhỏ nhỏ đấy bác cộng thêm 2 em cộc đuôi nữa đến chiều em up ảnh cho bác ngắm.
Em lại vừa mang 1 em về, hẹn bác hôm khác vì em đợi cho em này tiêm xong 2 lần đã rồi mới mang thêm em cái nữa về được

thứ 7 và cn vừa rồi em có cùng hoàng thân đi một chuyến vùng cao về , sau là kết quả có hình ảnh gửi các bác xem.
Bắc hà 02

01

Free

Member
Bac tuyen co chu chim hoa mi nao hay hot de cvho minh mot em. Minh rat thich choi hoa mi hot va choi!:-h:-h

vanglai213

Active Member
Bác thứ lỗi em này không bán được, em cho anh Thành bên Viện kiểm sát nuôi ở Hà Giang rồi, thỉnh thoảng em vác chó cái sang bắn thôi. Giữ lại lấy giống rồi bác.
Có để lại ới em phát nha bác :D:D:D: em kết nó quá

[/QUOTE]
05

06

chào anh Tuyên, mình ở SG, mình sở hữu 1 em BH ở SG ko? Nếu được anh hướng dẫn mình nhé, thanks anh trước
Đàn này chưa bán được bác ơi, em nuôi 2 ngày nữa đã.
Có để lại ới em phát nha bác :D:D:D: em kết nó quá
ok, rồi. Khi nào hậu duệ ngon như cha em gửi bác một em.
Co ai dat e so 5 chua cho em dat em nay voi bsc tuyen oi!:-ss:-ss
Con này chưa vì chưa nhận lời ai cả, bác nào thích thì cứ đăng ký thôi.
Con vấn đề chim họa mi thì tốt nhất các bác không nên chơi, vì chim ở Hà Giang khá khá đắt. Chim thì nhiều nhưng cửa đặt bao nhiêu thì em mới biết đường lần hộ được. Nói về chim mi tốt nhất bác gọi trực tiếp nói thì em dễ kiếm cho bác hơn là chó.

Free

Member
Em den mom trang hai ma vang dung nham bac tuyen nhe! Toi thu6 gui sang thu7 la ve den hn dung ko bac tuyen?>:/>:/

Free

Member
Em zon da ve den hn cam on bac tuyen! De em no on dinh vai bua minh se pos anh len ae danh gia? Tam dat ten em no la the.=))=))=))

Mấy hôm nay ốm quá không dậy được nay vào diễn đàn trả lời các bác đây:
Cho Bi hỏi 1 tí , chó Bắc hà thì mang về hcm có nuôi được ko ?
Bắc Hà về SG vẫn ok nhưng chăm sóc đc cũng cần biết thêm về chuyển vùng, thứ 2 chó vào đó rất khó có được kích thước lông như ngoài bắc. Vì trong đó không có mùa đông.

Mấy em này khi nào bán được bác Tuyên cho em biết với nhé, em cũng đăng ký 1 em
Hiện tại mọi người đã đăng ký 4 em rồi chỉ còn lại 2 em Bắc Hà vàng thôi bác.

anh ơi có chó màu trắng hoặc khoang cho em đăng kí cái nhé !:x:x
Màu trắng cũng có nhưng đợt này không tóm được em nào. Còn màu khoang thì thỉnh thoảng thấy em nào ưa ưa thì bắt. Em thích chó đồng màu hơn.

Sieugau

hôm trước em gọi cho bác rồi, sau bác gọi nhầm máy mấy lần về vụ chim mi đấy, em cứ đặt gạch một em đực và 1 em cái, màu khoang hoặc trắng thì bác gọi em cái 0948371988 em tên Minh

Xin chào đồng chí Tuyên ! xin lỗi chen ngang một chút , he he lại nhờ anh chút , có ông em đang cần một em bắc Hà màu đen bác xem nếu có báo mình với nhé . số dt mình 0904136246 ( lần trước mình có bắt một em Cộc trên Anh rồi )

Free

Member
Xin chuc mung bac tuyen nhe! Cho minh dat em coc ven duc nhe that su vui cung bac khi nghe tin bac thong bao cho minh cu hi hung mai ca ngay de cho dc ngam cac em y?
P/S: bac thong cam vi len bang dt len ko co dau hoi kho doc:)):)):))