• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Thái đỏ 20 ngày tuổi ở Mỹ Tho

Vinh_My_Tho

Giới thiệu với các anh em bầy chó con 20 ngày tuổi của em. Nhờ các anh em cho ý kiến giùm em. Đây là lứa đầu tiên của chó em, có 2 đực, 2 cái ( 1 đực xoáy kiếm, 3 em còn lại đều xoáy bản ).

Tiến-Q4

Member
_Bầy chó con nhìn bụ bẫm quá,rất đáng yêu.Chúc mừng bạn Vinh_My_Tho có bầy chó đẹp.Nhớ chụp thêm vài tấm hình chó cha-mẹ nhé ...hihi

Vinh_My_Tho

Cám ơn các bạn nhiều mình. Do bận việc nhiều. Mình sẽ Up hình chó cha mẹ sớm nhất cho các bạn xem. :D

trantrungphi19

Vinh cho mình hỏi chó mẹ lúc trước bạn mua ở đâu vậy, của ai, chủ chó đực cũng vậy. Cám ơn bạn

Vinh_My_Tho

Vinh cho mình hỏi chó mẹ lúc trước bạn mua ở đâu vậy, của ai, chủ chó đực cũng vậy. Cám ơn bạn
Nguồn gốc chó cha và chó mẹ của mình là:
_Chó mẹ: nguồn gốc của anh Phi ở Thủ Đức
_Chó cha: nguồn gốc của anh Lộc ở Thủ Đức

sang_CBTG

Member
Chào Vinh, bạn mình có thể đến nhà bạn xem chó được ko. Mình đang tìm 1 em để nuôi. Bạn cho mình cái địa chỉ nha

Đây là hình chó cha mẹ
Chào Vinh, bạn mình có thể đến nhà bạn xem chó được ko. Mình đang tìm 1 em để nuôi. Bạn cho mình cái địa chỉ nha

thanhloc

Member
Khải ,em nuôi bầy chó đẹp lắm rất là đẹp HẬU SINH KHẢ ÚY chúc em vạn sự như ý
Cân trọng lương pot hình mới thong báo đi em