• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies con của HAPPY mới sinh ngày 31-12 đón mứng năm mới 2011!!!

hôm nay rãnh rỗi up hình mấy em gấu bắc cực sinh ngày 31-12 sắp đến giờ đón giao thừa năm 2010cho mọi người xem và nhân đây cho trung gửi dến tất cả các anh chị cô chú các bạn 1 năm mới dồi dào sức khỏe,an khang thịnh vượng tràng đầy niềm vui hạnh phúc......thân chào
2 em đực mỗi em 400g em cái thì 390g lúc mỗ ra thấy con to quá hết hồn luôn...hihihii

..............................................................................................................................................

..............................................................................................................................................

>:D<>:D<>:D<>:D<

hôm nay rãnh rỗi up hình cha mẹ của các bé cho anh em xem luôn....
đây là cha OSBOURN của các bé

......................................................................................................................................

......................................................................................................................................

và đây là mẹ HAPPY của các bé

.........................................................................................................................................

.....................................................................................................................................

ai-armani

Member
Bầy này toàn màu trắng đẹp quá Trung....chúc các bé phát triển tốt nhe
Thân chào

mrbin8x

Member
Nhìn 3 nhóc đã thiệt chúc chủ và cún năm mới nhiều sức khỏe và may mắn nha.

Nhìn 3 nhóc đã thiệt chúc chủ và cún năm mới nhiều sức khỏe và may mắn nha.
thanks huy nè.........chúc huy và gia đình năm mới mạnh khoẻ sức khoẻ dồi dào và chúc cho các em 4 chân sẽ có nhiều sản phẩm đẹp nhé.......thân chào

đẹp lắm nha , chúc mừng trung ...:D:D:D..................:D:D:D...
thanks phuoc để trung up hình hiện giờ của mấy bé cho xem .......
đực đầu đàn

.................................................................................................................................

em cái hiền hoà

...............................................................................................................................

tiếp theo là em đực út ham ăn nên to hơn anh chị của nó

............................................................................................................................

gửi anh chị em mấy tấm hình mấy bé gấu trắng nhà trung xem chơi
thân chào các anh chị

0a...mấy nhóc nhà anh dễ thương quá...em mới vào cũng rất yêu chó và mèo,hum nào rảnh em đến chơi với mấy nhóc được không anh???
hi love_cat:nếu love_cat dến sớm thì còn mấy bé chứ trung sợ vài bữa nữa là các bé về với chủ mới hết rồi.....hihii.....love_cat biết sớm tí thì hay biết mấy.........thân chào love_Cat

các bé thật là dễ thương !!!!!!!!!chúc các bé mau ăn chóng lớn
thanks hoangkim các bé mình đã giao về cho chủ mới hết rồi các bé rất khoẻ mong là về các chủ mới sẽ chăm đẹp hơn mình chăm sóc lun.....hihihii..........thân chào

Blackbear

Member
Mấy bé nhà bạn trắng tinh, xinh quá. Cái thằng út đực có cái mặt trông đểu quá cơ. Thằng đực đầu đàn trông rất ra dáng đàn anh.

Mấy bé nhà bạn trắng tinh, xinh quá. Cái thằng út đực có cái mặt trông đểu quá cơ. Thằng đực đầu đàn trông rất ra dáng đàn anh.
thanks bạn thằng út ham ăn nhất nên nó là đứa đẹp nhất lúc cho 2 tên kia ăn trước ko cho anh ta ăn là anh ta la muốn banh cái nhà....la chừng nào cho ăn thì mới thôi,còn em đực dầu đàn thì rất trầm tính...đúng là anh cả.........hihii.........thân chào

bác cho em hỏi giá bao nhiêu một em vậy có thể chuyển ra hà nội được không
chào bạn các bé đã được giao cho chủ mới hết rồi ạ...bé đực đầu đàn cũng đã chuyển ra hanoi cho 1 bạn đã đặc cọc từ lâu .......hihihii........thân chào bạn