• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Puppies của UKON và con gái VAITH

thantai79

Member
Xin gửi đến ace VP một vài hình ảnh bầy puppies của UKON'Berega Turi và PEPSI (Hậu duệ của VAITH)
Các bé sinh ngày 4-5-2011 (5 cái , 1 đực)

Mời các bạn xem hình

Đầu tiên là hình mấy bé lúc 7 ngày tuổi....

Cha của tụi nhóc UKON'S BEREGA TURI

Mẹ của tụi nhóc PEPSI (hậu duệ của VAITH)

Cuối cùng là tấm hình "thăng hoa" của cha mẹ tụi nhóc....

chúc mừng anh nha ...tưởng anh bỏ không chơi rott nữa chứ !!! nhìn mấy bé thật bụ bẫm ...ráng chăm mấy bé thật tốt nhé !!!

thantai79

Member
chúc mừng anh nha ...tưởng anh bỏ không chơi rott nữa chứ !!! nhìn mấy bé thật bụ bẫm ...ráng chăm mấy bé thật tốt nhé !!!
hi em . bỏ không được em ah lâu lâu lên vp nhỉn các bác chơi lại thèm . em dạo nay khỏe không bưả nào rảnh qua anh chơi nhớ fone cho anh trước nhé:-c

trungcs

Member
chúc mừng bác nhé, quả là một sự kết hợp hoàn hảo và hứa hẹn trong tương lai sẽ là 1 bầy Rott pupies đẹp và khỏe mạnh!

trantantai

Active Member
Xin gửi đến ace VP một vài hình ảnh bầy puppies của UKON'Berega Turi và PEPSI (Hậu duệ của VAITH)

Mời các bạn xem hình

Có tấm nào rõ rõ của mẹ mấy bé không bác? Chủ yếu xem cái mặt mũi của em nó, con dong coi dõi mà phải khoe hết mới thấy đẹp chứ.!:D
,,,,,,,,,,,,,,,,

Đẹp quá chúc mừng bác... Đúng là Thần Tài rùi... chúc các bé hay ăn chóng nhớn...

trung2t3c

Active Member
mấy bé phát triển tốt .... bác thần tài quả thật mát tay :D

p/s: hôm bữa bận chuyện gia đình e ko thể đi cùng bác ... hẹn bác lần sau... mong bác thông cảm

Hung.tinhyeu

Active Member

p/s: hôm bữa bận chuyện gia đình e ko thể đi cùng bác ... hẹn bác lần sau... mong bác thông cảm
Lần này không đi cùng được thị cứ chịu phạt thôi. Thần Tài phạt hộ quả này nặng tay một chút để lần sau không bị nhỡ hẹn

thantai79

Member

vậy hôm khác chú nhớ đi nhé .hôm nào rảnh chú đi q9 nhớ ghé anh

thantai79

Member

Mời các bạn xem hình

Có tấm nào rõ rõ của mẹ mấy bé không bác? Chủ yếu xem cái mặt mũi của em nó, con dong coi dõi mà phải khoe hết mới thấy đẹp chứ.!:D
,,,,,,,,,,,,,,,,
sory bạn mình gởi cho bạn và ace vài tấm hình chó mẹ

trung2t3c

Active Member
Lần này không đi cùng được thị cứ chịu phạt thôi. Thần Tài phạt hộ quả này nặng tay một chút để lần sau không bị nhỡ hẹn
bác Thần Tài ghé đột xuất trại a An rủ đi công tác e chưa kịp chuẩn bị nên đành phải hẹ dịp khác .... chứ e nào trốn tránh nhiệm vụ đâu :D:D:D . nhất là ba cái vụ công tác này nọ :D:D:D ...

trantantai

Active Member
Em này thần thái tốt đấy, mấy bé có đựoc bà mẹ thế này cũng thừa hửong nhiều nét đẹp. Chúc mấy bé mau lớn nhé bác. Cám ơn bác mấy tấm hình nhé. Nhớ cập nhật thừong xuyên cho anh em chiêm ngữơng nhé bác

thuongvu

Member
hi em . bỏ không được em ah lâu lâu lên vp nhỉn các bác chơi lại thèm . em dạo nay khỏe không bưả nào rảnh qua anh chơi nhớ fone cho anh trước nhé:-c
Chúc mừng anh Phương Anh nhé, nhìn thấy mấy bé đẹp lắm, điệu này phải tìm đến anh đặt gạch 1 em cái quá, nếu em đặt gạch anh phải để giá hữu nghị nha.....hihihi................, em là Vũ ở Cai Lậy nè

thantai79

Member
Chúc mừng anh Phương Anh nhé, nhìn thấy mấy bé đẹp lắm, điệu này phải tìm đến anh đặt gạch 1 em cái quá, nếu em đặt gạch anh phải để giá hữu nghị nha.....hihihi................, em là Vũ ở Cai Lậy nè
hi Vũ lâu rồi ae không gặp vậy khi nào Vũ lên chơi nhớ fone cho mình biết trước còn Vũ thich em nào mình sẽ để cho 1 em hữu nghị OKEE chứ :-c

thuongvu

Member
Vậy cám ơn anh nhiều, cũng lâu rồi anh em mình không gặp khi nào em lên em điện cho anh trước mà nè anh ở chổ củ hay nhà mới.

Hung.tinhyeu

Active Member
hi Vũ lâu rồi ae không gặp vậy khi nào Vũ lên chơi nhớ fone cho mình biết trước còn Vũ thich em nào mình sẽ để cho 1 em hữu nghị OKEE chứ :-c
Vậy cám ơn anh nhiều, cũng lâu rồi anh em mình không gặp khi nào em lên em điện cho anh trước mà nè anh ở chổ củ hay nhà mới.
Lâu rồi không gặp, vậy hôm nào gặp nhau thì làm một chầu mát trời ông địa thôi.

thantai79

Member
Chỗ cũ và chỗ mới khi nào cứ fone là mình sẽ ở nhà chờ vũ, vậy nhé hẹn gặp lại:wave: