• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy nhóc labrado của anhyenco

anhyenco

Member
các bebi đáng yêu của mình đây.........................................................

KimCuong

Active Member

Hay đây, hay đây! Tấm ảnh này đẹp lắm em ơi.

Chúc mừng em, chúc mừng em. Thông tin ngay cho anh 1 đôi nhóc đực - cái nhé. ;)

anhyenco

Member

Hay đây, hay đây! Tấm ảnh này đẹp lắm em ơi.

Chúc mừng em, chúc mừng em. Thông tin ngay cho anh 1 đôi nhóc đực - cái nhé. ;)
chào anh trai, nay có khỏe không vậy,lâu rồi mới găp anh,nay tính nuôi lab hả anh
em có 7 nhóc nhưng chỉ có 2 nhóc đưc thôi,nhưng 2 em đực,1 em cái có chủ rồi,còn 4 em cái anh cương ah

KimCuong

Active Member
Anh không nuôi đâu em, tính hỏi hộ cậu em ở cơ quan. Em còn Lab cái màu vàng chứ? ;)

anhyenco

Member
Anh không nuôi đâu em, tính hỏi hộ cậu em ở cơ quan. Em còn Lab cái màu vàng chứ? ;)
còn anh ah, nếu tính xếp theo hàng thì hai chú nhac bên trái lớn nhất là đực đấy anh

phenmaleat

Active Member
nhà anh có đàn chó labrado trông bụ bẫm đáng yêu ghê,xếp hàng như trông như tranh vẽ ấy

anhyenco

Member
nhà anh có đàn chó labrado trông bụ bẫm đáng yêu ghê,xếp hàng như trông như tranh vẽ ấy
cảm ơn bạn nha,tụi nó còn bé nên mới bắt xếp hàng như vậy đươc chứ ,nếu lớn thêm chúc nữa chắc mình cũng bó tay thôi, giờ này là bắt đầu biết way rồi đấy

thophi

Cảm ơn Anh Đạt đã dành thằng nhóc màu đen cho mình. Tui nhóc đáng yêu hơn ở trong hình nhiều.:x

anhyenco

Member
Cảm ơn Anh Đạt đã dành thằng nhóc màu đen cho mình. Tui nhóc đáng yêu hơn ở trong hình nhiều.:x
ko có gì đâu a chiến ah, tại em cũng thấy a yêu quý mấy đứa nhóc wa,anh em mình ai cũng yêu quý chúng nó nên nó về với anh em cũng yên tâm anh ah, khi nào rảnh ghé em chơi nha

anhyenco

Member
kn thì mình ko dám, nhưng rảnh thì ghé mình chơi nha , mình ở 57 phạm văn chèo , kp3 , tt củ chi,