• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy nhóc của PUTIN - MAX

mike1803

Member
Tình hình là thứ 7 vừa rồi em đc bám càng bác Dobermanhn qua trại của bác Sói thăm lũ dob con của Putin và Max. :):):):):):)
Một vài hình ảnh chuyến đi :
Bầy nhóc lít nhít đây ạh :love struck::love struck:

Bọn nhóc con nó cứ bò lung tung nên em ko chụp hết đc làm cái clip các bác theo dõi cho dễ vậy ...

http://www.youtube.com/watch?v=IXXagtiFMVg

mike1803

Member
Phụ huynh các cháu

Chó mẹ Max trông xơ xác đi nhiều khi phải đánh vật với lũ nhóc :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:( :

mike1803

Member
Chó bố PUTIN

Chó bố PUTIN trông vẫn rất ngon lành ( đúng là sau khi ...abc ko phải gánh thêm trách nhiệm gì có khác :)):)):)):)) )

mike1803

Member
Em chụp đc có mấy cái ảnh thôi ah... bác Lâm xem thế nào up thêm ảnh của tụi nhóc nữa nhé.
Bao h bọn nó biết đi bác lại cho em bám càng lần nữa nhé...

phamhuyhoang

Active Member
ông chủ bụng to thế mà Putin eo ót thế????anh Khương Putin tập uống bia hoặc voska như anh đi!^_^ chúc mừng anh Khương! chúc cho đàn cún hay ăn chóng lớn, khoẻ mạnh!

mike1803

Member
Em thấy chỉ cần cho thằng Putin này đi "bơm ngực " là ok lắm rồi , cho nó tập uống bia uống rượu vào mấy tháng nữa người ta tg nhầm là chó cái đang chửa thì chết đấy bác ạh :)):)):)):)):))

mike1803

Member
nhìn con bố trông sướng thật bác ơi,nó được bao tuổi rồi bác
Hôm trc em nghe loáng thoáng hình như con Putin này đc khoảng 22 - 24 tháng gì đấy bác ạ, tại em hay quên nên ko nhớ rõ lắm :D:D:D:D, đến việc tỷ lệ đực - cái thế nào em cũng quên ko hỏi về đến nhà mới nhớ ra :(:(:(:(

Em chụp đc có mấy cái ảnh thôi ah... bác Lâm xem thế nào up thêm ảnh của tụi nhóc nữa nhé.
Một vài ảnh của lũ nhóc con :D:D:D

Hôm trc em nghe loáng thoáng hình như con Putin này đc khoảng 22 - 24 tháng gì đấy bác ạ, tại em hay quên nên ko nhớ rõ lắm :D:D:D:D, đến việc tỷ lệ đực - cái thế nào em cũng quên ko hỏi về đến nhà mới nhớ ra :(:(:(:(
Cô chủ cùng chó bố và mẹ !

Lũ nhóc được 20 ngày tuổi Dog Eye đã biết chạy quanh nhà rồi :D

mike1803

Member
Bác Lâm sang đấy hôm nào thế bác ??? Em định hôm CN sắp tới ra Q.A Off rồi lại làm phiền bác bữa nữa đây he he he he :D:D:D
Ko biết có đc ko hả bác ???