• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy LAB con vứa chào đời

nhìn trên ảnh thì hình như là 11 nhóc, 2 nhóc màu đen còn 9 nhóc màu vàng và kem. Đông vui quá nhìn thích thật. Hay ăn chóng ăn lớn. Nhìn thấy lab là thích rồi!!!

phenmaleat

Active Member
anh thật mát tay nuôi lab,chúc mừng anh nhé với 11 chú lab con thật khỏe mạnh,tương lai sẽ rất đẹp.Chúc các nhóc hay ăn chóng lớn nha

Mr.Burin

Member
nhìn các bé thích quá....baoh bác mới nhận đặt gạch thế...cho em xin đặt 1 em đực với ạ...bác cho em số đt luôn để em liên lạc với bác ! <:p<:p<:p

linhct91

Member
bác ở hàn nội hay ở đâu thế, bác cho xin 1 giá vào inbox nhé !!!!!!!!!!!!!

kuvit

11 cháu liền :-ss:-ss:-ss.. wa' pro 8->8->8->.. thik quá đi. có khi phải học tập bạn

mimu210

Member
Đếm ở ảnh trên là có 11 bé thì phải... Chúc mừng bạn nhé! Mẹ tròn con vuông thế là tốt rồi. Nhưng mà đẻ được 11 đứa thì dã man thật ^.^ Chúc mừng, chúc mừng!!! <:p