• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của TH.CH Zico von der Scherau và TH.CH Berlinda vom Rottmania

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Update vài hình ảnh vừa mới chụp sáng nay khi các bé được 62 ngày tuổi . Cám ơn Sonnguyen đã bỏ chút thời gian đến và chụp những tấm ảnh đẹp này:-bd và cũng cám ơn đến sự giúp đở của Nguyên( nick t_sannguyen). Mời các bạn xem hình
nhìn thấy mấy nhóc là em ghiền chụp hình rồi...he..he...dạo này chỉ mê chụp mấy bé thôi. em Danjo nhìn ngầu đời quá.

thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Quá tuyệt anh Doanh ơi, Em ở Hà Nam hôm trước tết có gọi cho anh, không biết em ở xa có sở hữu 1 bé về nuôi không. Nhìn thấy mấy cún mê luôn.
Chào bạn ditimtriky,

Cám ơn bạn đã quan tâm và có lời khen. Vì bầy này chỉ có 1 em đực nên mình không thể đáp ứng cho bạn được, mong bạn thông cảm cho. Hy vọng sắp tới, bạn sẽ sở hữu được 1 em đực như ý. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh Doanh nuôi mát tay lắm. Đúng là rừng càng già càng cay. chúc mừng anh nha.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa đã có lời động viên đến anh. Nghiã cũng biết rồi đó, nuôi chó con rất cực và nhiều rũi ro xảy ra, nhưng với tình thương và đam mê thì mình sẽ vượt qua mặc dù thỉng thoảng cũng gặp vài sự cố đáng tiếc nhưng qua đó mình sẽ rút được nhiều kinh nghiệm quí báu.
Đừng kêu anh già nhen=)), mới có ba mươi mí mà già gì em trai:D

mutk1234

Member
đang định kiếm 1 em AM bully mà nhìn mấy em rott này chịu không nổi luôn , muốn bắt thêm 1 em đực về mà nghe anh nói chỉ có 1 con , T_T, chắc không được rồi ,

doanhcauson

Vietpet sponsor
đang định kiếm 1 em AM bully mà nhìn mấy em rott này chịu không nổi luôn , muốn bắt thêm 1 em đực về mà nghe anh nói chỉ có 1 con , T_T, chắc không được rồi ,
Chào mutk1234,
Lâu quá không gặp em, dạo này con của Vaith phát triển ra sao rồi Hùng, nếu rảnh post hình lên anh xem với nhé. Nếu mọi chuyện tốt đẹp thì khoảng 12 ngày nửa sẽ có bầy puppies mới, có gì anh sẽ thông báo đến em nhé. Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh doanh trước nhé ! chúc mẹ tròn con vuông..hi..hi.. :beer lần này có con cái nào ok là phải để dành cho em đấy nhé...:D

thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng anh doanh trước nhé ! chúc mẹ tròn con vuông..hi..hi.. :beer lần này có con cái nào ok là phải để dành cho em đấy nhé...:D

thân chào.
Thanks Sơn. Anh cũng không dám nói trước , khi nào mọi chuyện tốt đẹp anh sẽ báo đến anh em cùng chia vui với anh :beer, lúc đó anh em mình sẽ tính tiếp:D. Thân chào

tran huy hoang

Active Member
Thanks Sơn. Anh cũng không dám nói trước , khi nào mọi chuyện tốt đẹp anh sẽ báo đến anh em cùng chia vui với anh :beer, lúc đó anh em mình sẽ tính tiếp:D. Thân chào
Đề nghị Gia Chủ cho chút thông tin về sự kiện 12 ngày tới để ACE biết nhé !

doanhcauson

Vietpet sponsor
Đề nghị Gia Chủ cho chút thông tin về sự kiện 12 ngày tới để ACE biết nhé !
Chào Hoàng,

Ráng đợi anh thêm 12 ngày nửa, anh sẽ đưa tất cả thông tin rỏ ràng về bầy sắp tới này.Bây giờ thì không dám ,anh chỉ sợ nói trước bước không qua thôi, anh em thông cảm cho nhé:D. Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Tin nóng hỏi vừa thổi vừa ăn đấy. Còn cỡ vài tuần nữa sẽ có 1 bầy rott con đỉnh cao cấp lắm đây.
Nghe đồn là vô địch đấy. Chính xác là phải mời gia chủ thông báo, hehehehehe

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tin nóng hỏi vừa thổi vừa ăn đấy. Còn cỡ vài tuần nữa sẽ có 1 bầy rott con đỉnh cao cấp lắm đây.
Nghe đồn là vô địch đấy. Chính xác là phải mời gia chủ thông báo, hehehehehe

Thân chào,
bác nghĩa nói nghe thấy hấp dẫn quá làm gia chủ cũng hồi hộp không kém các fan hâm mộ..kakka.

thân chào.