• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của TH.CH Zico von der Scherau và TH.CH Berlinda vom Rottmania

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bầy nhóc lớn nhanh quá nhỉ , nhìn mặt đứa nào cũng đáng yêu hết... anh doanh làm em lại nôn nữa rồi ( lại thèm cảm giác chăm sóc 1 bầy cún giống vậy )..he..he.. vài hôm nữa rảnh phải chạy xuống anh xem tận mắt mới được, chắc canh gia chủ không để ý chôm 1 em cai đẹp nhất về làm giống..ka..ka...

thân chào.

Hoamuatim

Member

Nhìn bày cún con Rott dễ thương quá , anh chỉ biết khen là dễ thương chứ không biết đẹp xấu thế nào nhé :D vì anh hòan tòan mù tịt về Rott :D:))=))
Nếu trong bày này sau này anh cần một con của em hoặc nhiều con khác , và các vấn đề khác em có sẳn sàng giúp anh được không ? :D
Chúc em và gia đình vui vẻ và đạt nhiều thành công hơn nữa - thân mến - anh Longdalat
Anh Long bữa nay chuyển sang cả rot nữa à, bắt quả tang đang lấn sân nghe hihi, nói vậy thôi chứ càng nhiều người nuôi thì càng vui, nhất là những em hàng hiệu như ở nhà anh Doanh thì ai cũng ước mơ cả. Em thấy ở ĐL lạnh nuôi rot chắc hợp lắm đó. Em cũng có 1 thời gian ở ĐL, giờ phải xa nhớ lắm, hy vọng một ngày gần đây sẽ có cơ hội quay lại thành phố này và ngắm mấy em becger của anh.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tặng Anh Doanh , hình mới nhất về Zico cha của bọn Nhóc .
Cám ơn Hoàng. Hoàng thấy thế nào?Theo anh tính cách Zico rất ok,Zico có 1 thân hình rất cân đối và điều quan trọng nhất là rất thân thiện với người và cả với các chó khác. ANh rất thích những con chó có tính cách như vậy , rất tiếc là đã đủ chó đực chứ không thì...:D. Sẳn đây gửi thêm vài tấm hình của Zico lúc vừa xuống sân bay cùng với Mr Pu.

Pedigree của Zico

Và thêm tấm hình của Berlinda khi nhận giải

tran huy hoang

Active Member

Nhìn bày cún con Rott dễ thương quá , anh chỉ biết khen là dễ thương chứ không biết đẹp xấu thế nào nhé :D vì anh hòan tòan mù tịt về Rott :D:))=))
Nếu trong bày này sau này anh cần một con của em hoặc nhiều con khác , và các vấn đề khác em có sẳn sàng giúp anh được không ? :D
Chúc em và gia đình vui vẻ và đạt nhiều thành công hơn nữa - thân mến - anh Longdalat
Chào Chủ Tich :D:D Chủ Tịch đang chuẩn bị cho định hướng mới đấy phải không ạ ? Chúc Chủ Tịch sớm thành công trong dự án mới ,để Anh Chị Em yêu Rott có thêm một tầm nhìn mới .:-bd:-bd Mượn chỗ Anh Doanh tâm sự ti nha !!!:D:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh của bầy puppies nhà mình khi được 5 tuần tuổi(hình chụp cách đây 3 ngày), mời xem hình

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bắt đầu ra dáng rồi đây ..ka..ka... nhìn cái mặt đáng yêu quá. anh doanh chăm tốt quá nhìn em nào cũng mũm mĩm.

thân chào

Jecky

Member
Cháu nào cũng mũm mĩm đáng yêu! Sau này chắc có danh có tiếng rồi đây

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
trong mấy con này con nào là của anh vậy????:D
anh sơn ơi ! con của anh là con đầu tiên , còn lại bao nhiêu là của em ..kaka.. em nói rồi mà niềm đam mê rottweiler vẫn còn trong người anh mà..

thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
trong mấy con này con nào là của anh vậy????:D
Hi anh Sơn,
Hình như là con trong hình đầu tiên thì phải :D, Sonnguyen đoán đúng quá ha anh:-bd
@Sonnguyen: định bắt hết mấy bé cái của anh luôn sao =)), sắp tới có bầy puppies rồi còn muốn thêm làm gì cho khổ thân :D

Bộ anh Sơn Ly-giang với lại anh Sonnguyen bắt hết luôn hả. Không cho con chó đẹp nào ra ngoài luôn hả 2 anh? hihhiihhiiih

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh Sơn Lý Giang quay về chơi Rott nữa ah? Anh chơi đi rồi đi off chung luôn.hehe
Tài nuôi Rott còn bén như xưa nữa không? hehehe.......

Thân chào,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh vừa mới chụp sáng nay khi các bé được 62 ngày tuổi . Cám ơn Sonnguyen đã bỏ chút thời gian đến và chụp những tấm ảnh đẹp này:-bd và cũng cám ơn đến sự giúp đở của Nguyên( nick t_sannguyen). Mời các bạn xem hình

dungseven

Member
chỉ qua một cái tết thôi à nhìn em nào cũng chổ mã đẹp xin chúc mừng anh.happy new year

trung2t3c

Active Member

Tấm này nhìn y như ngạo tạng rồi a Doanh ơi....nhìn ngộp quá...chắc tại ăn gà "ngộp" bên em nên mới được vậy đó...hehe... lần sau giao hàng nhất định phải lên thăm mấy bé mới được

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh Doanh nuôi mát tay lắm. Đúng là rừng càng già càng cay. chúc mừng anh nha.

Thân chào,

Chúc mừng anh Doanh

Quá tuyệt anh Doanh ơi, Em ở Hà Nam hôm trước tết có gọi cho anh, không biết em ở xa có sở hữu 1 bé về nuôi không. Nhìn thấy mấy cún mê luôn.