• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của STING HAUS OF LAZIC & ZITA VOM BENI

dung_bth

Member
Ai là chủ của tụi nó quả thật may mắn, xin chúc mừng anh va chủ của tụi nhỏ

gravita

Member
nhìn các bé sướng cả mắt............... muốn có 1 bé chắc cũng không đến lượt.....
Chúc mừng gia chủ nhiều,,,,,,,,,,,,,,,:p:p:p:p:p:p

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update thêm vài hình ảnh của Ivette From NKDRottweiler vừa chụp hôm qua khi được 68 ngày tuổi, mời các bạn xem hình

trung2t3c

Active Member
nhìn đã và chất quá ...... đúng là phải học a cái khoản chăm sóc chó con dài dài ....

nhìn học mõ mấy e nó vuông và to quá ! đẹp quá a Doanh ơi...cái mà như đực ! Thân..

gravita

Member
tiếp theo...

Bác ơi. quê lúa em đang chờ đợi ,ngóng chờ từng ngày để đón 1 bé về Thái Bình.
Chúc bác có những sản phẩm kế cận như các em này, để những người chơi thấy được vẻ đẹp tuyệt đỉnh của nó ................>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

cuongtb

Member
Update thêm vài hình ảnh của Ivette From NKDRottweiler vừa chụp hôm qua khi được 68 ngày tuổi, mời các bạn xem hình

Các bé hôm nay chắc đã về nhà mới,chỉ mình em gái đứng trong chuồng
Con này ra Bắc phải không anh Doanh ?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Các bé hôm nay chắc đã về nhà mới,chỉ mình em gái đứng trong chuồng
Con này ra Bắc phải không anh Doanh ?
Trong tuần này các bé sẽ lần lượt về nhà mới , còn riêng bé này cuối tháng 8 sẽ được xuất sang Mỹ, còn bé ra Thái Bình thì vẫn còn để bên quận 7, tuần sau anh mới đem về và sẽ chụp hình gửi ae, nhưng nét mặt cũng rất giống bé Evette này lắm.Thân chào

T.T.B

Member
Cám ơn anh Doanh và An, các anh đã tạo điều kiện cho em được sở hữu một trong những hậu duệ của Sting haus of Lazic và Zita Vom Beni. Đây là niềm mong mỏi của em nói riêng và của cả AE Thái Bình đam mê dòng rottweiler nói chung. Hy vọng trong 1 ngày gần nhất AE mình có điều kiện giao lưu với nhau. Chúc anh ngày càng thành công với niềm đang mê của mình.

Lúc nào đón em nó về DT AE Hải Dương sang chúc mừng A nhé!Chúc mừng Bác trước!!!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Trong tuần này các bé sẽ lần lượt về nhà mới , còn riêng bé này cuối tháng 8 sẽ được xuất sang Mỹ, còn bé ra Thái Bình thì vẫn còn để bên quận 7, tuần sau anh mới đem về và sẽ chụp hình gửi ae, nhưng nét mặt cũng rất giống bé Evette này lắm.Thân chào
Bác cho em hỏi .Trong đàn này bác còn con nào không ah, :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn anh Doanh và An, các anh đã tạo điều kiện cho em được sở hữu một trong những hậu duệ của Sting haus of Lazic và Zita Vom Beni. Đây là niềm mong mỏi của em nói riêng và của cả AE Thái Bình đam mê dòng rottweiler nói chung. Hy vọng trong 1 ngày gần nhất AE mình có điều kiện giao lưu với nhau. Chúc anh ngày càng thành công với niềm đang mê của mình.
Hy vọng một ngày gần đây anh em mình có điều kiện găp nhau. Chúc anh và ae Thái Bình gặt hái được nhiều thành công.Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh của bé Iva From NKDRottweiler vừa chụp hôm qua khi bé được 80 ngày tuổi, mời các bạn xem hình.