• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của golic và bella of ngày 29/06

bưởi

Member
Hôm nọ Phương cân được 34kg đó anh Bưởi
34 cân . Khi nó sáu tháng bị hụt cân rất nặng nề , ta phải vực tối đa kèm vơí tập đánh tugs , vướt tường hàng ngày , mỗi ngày gần hai giờ nó mơí lấy lại được khoảng 80% phong độ . Phả nó là bên nhà trại ở miền Đông bắc Pháp , chuyen phục vụ cho quân khuyển . Tính cách nó rõ ràng là t-& chất quân khuyển .
Con của Cya hiện anh Chánh đang nuoi , sau 15 tháng nên cho phối vơí con này ; sẽ là một ligne tuyệt phẩm của chó malinois bảo vệ . Con cái chúng , nếu chăm nom đúng kỹ thuật sẽ 36/38 trưởng thành / sport .
Một dòng malinois hiếm có .
Cảm ơn các anh .
Bưởi

mchanh

Member
Các con đực đã về VN , con này tính cách rắn nhất . Nuôi đúng tiêu chuẩn , con của con này đầu thủ sẽ lớn hơn đầu của con bố . Tuy nhien , vì cái mẹ còn non qua , chắc chán sẽ không được như ý ta muốn . Cái khi sanh , ít nhất 14 tháng mơí tạm gọi là đủ tiêu chuẩn làm giống.

Chủ sỡ hữu nếu muốn có phả Export của nó , xin gơỉ lại toàn bộ hồ sơ Bươỉ đã gơỉ về theo (giáy phả Pháp và giấy chủ quyền ) , kèm thêm 60 eu ( tiền thuế tva và tiền chuyển phả ) , bươỉ sẽ làm thủ tục phả exportt cho nó . Con này giống tốt , ở vn , chưa có con đực nào đầu thủ bằng con này .
xin hoỉ nó đang bao nhiêu cân ?
Cám ơn anh Bưởi ,Em sẽ chuyển toàn bộ hồ sơ của Golic qua anh gấp

Các bác ơi , cho hỏi một chút .
1. Sữa tươi cho chó con bú dặm cụ thể nên là loại nào , tiệt trùng không đường hay có đường ?
2.Fomai cho chó mẹ cụ thể là loại nào mong các bác pót hình lên giùm ạ . cho ăn bao nhiêu thì vừa ạ . Thanks .

hoandq

Member
Đàn cún đáng yêu quá chúc mừng bác trangphuong111.
Những gì mà các bác viết trong bài viết này rất quý báu cho tất cả nhà nhân giống.
Cảm ơn bác Bưởi và bác Hungty.
Thanks all.