• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của Brutus vom Rottmania & Selma Schwarz Rott Garde

KimCuong

Active Member
Nhìn em này phê quá anh ơi! =D> Hy vọng sẽ có ngày gặp anh để được học hỏi kiến thức và kinh nghiệm nuôi nấng dòng chó mà anh em mình đã, đang và tiếp tục đam mê anh nhé.

Hẹn anh 1 ngày :beer! :-bd

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn em này phê quá anh ơi! =D> Hy vọng sẽ có ngày gặp anh để được học hỏi kiến thức và kinh nghiệm nuôi nấng dòng chó mà anh em mình đã, đang và tiếp tục đam mê anh nhé.

Hẹn anh 1 ngày :beer! :-bd

OK!!!!! anh hy vọng sẽ gặp Kim Cương trong một thời gian gần đây, lúc đó anh em tha hồ mà :beer nhé :D.Thân chào

da8888

Member
úi anh đừng nên thi thố với lão đá quý này, ông ấy uống thì anh em mình chỉ có nước xách dép đấy hehe đây là kinh nghiệm xương máu năm ngoái của em hihihi

doanhcauson

Vietpet sponsor
úi anh đừng nên thi thố với lão đá quý này, ông ấy uống thì anh em mình chỉ có nước xách dép đấy hehe đây là kinh nghiệm xương máu năm ngoái của em hihihi
Hehehe Cám ơn Dũng đã có lời cảnh báo đến anh, không thì chắc anh banh xác :((.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update th6m vài hình ảnh của mấy bé vừa chụp sáng nay khi được 27 ngày tuổi, mời các bạn xem hình.

Ngủ kiểu Úc :D

Chào anh

Anh Doanh ơi đàn này dự kiến bao giờ xuất chuồng đấy anh. Em muốn đăng ký có được không anh anh nhắn tin giúp em anh nhé! Cảm ơn anh nhiêu!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh Doanh ơi đàn này dự kiến bao giờ xuất chuồng đấy anh. Em muốn đăng ký có được không anh anh nhắn tin giúp em anh nhé! Cảm ơn anh nhiêu!
Hôm nay mấy bé đuợc đúng 6 tuần tuổi,dự kiến bầy này đầu tháng giêng mình mới cho mấy bé về nhà mới . Bạn vui lòng điện thọai cho mình để biết rõ thông tin về bầy này nhé. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh của mấy nhóc nhà mình, mời các bạn xem hình

Hình chụp khi mấy bé vừa tròn 31 ngày tuổi

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mấy em "gấu con" đã quá.........mấy bé về nhà mới hết chưa anh?Nghe nói Chelry sắp lên giống lại phải không anh?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mấy em "gấu con" đã quá.........mấy bé về nhà mới hết chưa anh?Nghe nói Chelry sắp lên giống lại phải không anh?
Cuối tháng này mấy bé mới về nhà mới. Cherry là mẹ của bầy trước F-litter, chắc cũng khỏang 1 tháng rưỡi nửa mới lên giống lại . Thanks An đã hỏi thăm. Thân chào.

ai-armani

Member
Chúc mừng anh Doanh nhe....dạo này nét hình quá đẹp....hix....
Bầy này con mẹ đẹp ghê....cái đầu to vãi hàng......Maya đầu vú hồng rối anh Doanh ơi.....em đang mong lắm......
Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh nhe....dạo này nét hình quá đẹp....hix....
Bầy này con mẹ đẹp ghê....cái đầu to vãi hàng......Maya đầu vú hồng rối anh Doanh ơi.....em đang mong lắm......
Thân chào
Cám ơn Ái đã có lời chúc đến anh. Anh cũng đang tập tành và học hỏi thêm về cách chụp hình mấy bé đấy :D. Chúc cho Maya đợt này mẹ tròn con vuông nhé . Thân chào.