• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy bulldog con của Maya và Tommy

ai-armani

Member
Tình hình là bé Maya nhà em vừa hạ sinh thêm 5 bé = 3 đực + 2 cái....và cha của tụi nhóc cũng là Tommy....vài hình ảnh gửi tới anh em nhé....
Cha mấy bé Tommy

Mẹ Maya của tụi nhỏ

Và hình của tụi nhỏ lúc mới sinh ra

Em sẽ cố gắng up hình tụi nhỏ khi mở mắt....hy vọng các bé nó giống anh em đợt trước
Thân chào

ai-armani

Member
Update hình tụi nhóc 21 ngày tuổi...mời bà con chặt chém giùm mấy bé
Bé đực 1 " có cục gạch "

Bé đực 2

Bé cái 1

Bé cái 2 " có cục gạch luôn " ko mập bằng anh em vì giành vú mẹ ko lại....nhưng bé là nhoi nhất....chẳng thể nào chụp hình được....heheheh

Thân chào

Tiger Vu

Anh Ái ơi...hahahha
Cái con trắng đầu bờm có cục vá nâu nhìn tục quá đê..tục quá đê . hahaha I love you man:love struck:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn bầy nhóc dễ thương quá Ái ơi..he...he....ai chụp hình mẹ Maya hồi bé mà dễ thương vậy ta..ka..ka...

BR

Xin giá để đặt gạch 1 bé!

Bạn pm mình giá 1 bé nhé, để mình biết còn đặt gạch nữa chứ.

Đang quan tâm.

monalisa

Member
kUtE + lovely = no1
bé bull xinh nhỉ . Nhà mìk cũng nuôi hôm nào mìk up ảnh lên . Bulldog thuần chủng nhé

Thang85

cho mình xin cái giá các em nha bạn ,nhìn yêu quá con bé ở nhà mà thấy chắc thèm lắm thanks