• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy boxer con của Bun nhà mình

Hihi , lâu quá ko tham gia diễn đàn vì dạo này em bận đi làm quá . Lần này Bun nhà em bụng mang dạ chửa lần 3 và hạ sinh ra đc 9 em boxer con . Do bị hỏng mất 1 em nên giờ bầy chỉ còn 8 em gồm 4 trai 4 gái nhưng lần này các em rất đều nhau và đẹp hơn 2 lứa trước . Bố của các em này là em Box ở Nguyễn Trường Tộ . Em xin tạm khoe ảnh mấy em lên ạ . Lúc này là các em đã được 6 tuần tuổi rồi ạ .

Manh_QN

Chúc mừng bác, đàn cho rất đẹp, bác có thể up cho ace xem bố mẹ chúng nó>

hoangtkv

Active Member
Đều và đẹp quá. Nhìn ảnh 2 em đang đứng rất có hồn và hùng dũng. Chúc mừng bạn

thuan_hp

Member
bác tính nuôi hết hay sao mà không để cái sdt cho mọi người liên lạc:D

Chúc mừng bác, đàn cho rất đẹp, bác có thể up cho ace xem bố mẹ chúng nó>
Chó mẹ mình đã post ảnh ở lứa 1 và lứa 2 rồi . Chó mẹ là bull lai boxer ạ . Còn chó bố là boxer thuần thủng ạ . Có gì để mình up lại ảnh lên cho bạn xem sau nhé .

devil_cry

Member
chó đẹp thiệt đó, chúc mừng bạn, mấy bé này có tướng lắm đó

herr... nhìn máy chú này dễ ghét quá .... cũng đang muốn nuôi 1 chú Boxer mà ở nhà có 2 nàng Fox với Dober cả ngày kình nhau ... hjc... ko biết mấy chứ Boxer thế nào ....

blackberry1982

nhìn cũng ham quá, nhà thì quá nhỏ mà cũng đã có một em Rott rồi, cứ pm giá cả cho anh em tham khảo nha bạn

nhà tui còn 2pe.anh em nào muốn nuôi thi wa nhà tui nhé......sdt0932463838.........nuôi 2pe met wa...muốn bán 1pe

dungvoi_hp

Member
Lâu lắm mới nhìn đàn Boxer con đẹp như thế............bạn pm cho mình cái giá tham khảo vào hộp tin bạn nhé !>:D<

Dxt8888

Member
ban oi con boxer nao nua ko minh thich qua ma ko tim dc
hoac co the gioi thieu o dau giup minh dc ko???cam on nhiu