• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông

ruby41176

Member

Bé mới về có tên là " Bơ" nhưng nhà có chị quỳnh bất cần đời rồi,ko nên thêm 1 đứa bơ đời nữa nên đổi thành Bông :">

thuan81

Active Member
bé mèo thật xinh !bạn ơi giống mèo gì vậy bạn!em ý bao nhiêu tháng vậy bạn?!và em ý là con trai hay con gái vậy bạn!màu lông rất đẹp:D chúc mừng bạn có bé mèo đẹp!

9669_9669

Member
Em mèo xinh quá.Nhìn bụ bẫm nữa.Nhưng ko có cái nào thẳng mặt nhỉ.Chắc em ý hiếu động lắm nên khó chụp.

ruby41176

Member
@Thuan 81: em Bông là mèo Anh,gần 3 tháng và là girl
@ 96: tớ cứ nghĩ mèo Anh hiền, ngoan,ai ngờ mấy đôi dép xốp của tớ bị cắn nham nhở :))=))

9669_9669

Member
Mèo 34 mới ngoan hiền bạn ạ.Chứ cái bọn mèo Anh nghịch như quỷ xứ ý.2 đứa nhà mình suốt ngày làm đổ lọ hoa,cào cấu yên xe....đuổi nhau chạy rầm rầm quanh nhà ý.Với lại bé nhà bạn mới 3 tháng tuổi.Vẫn là trẻ con nên nghịch là đúng rồi.

ngudaymuon

Active Member
Mèo 34 mới ngoan hiền bạn ạ.Chứ cái bọn mèo Anh nghịch như quỷ xứ ý.2 đứa nhà mình suốt ngày làm đổ lọ hoa,cào cấu yên xe....đuổi nhau chạy rầm rầm quanh nhà ý.Với lại bé nhà bạn mới 3 tháng tuổi.Vẫn là trẻ con nên nghịch là đúng rồi.
Dạ mèo ba tư ngoan hiền hồi nào, con Xù mất dậy nhà mình nghịch như giặc quỷ, ầm ầm suốt cả ngày với nó, phát điên, chỉ muốn tống cổ cho bọn thịt mèo nó khuân đi thôi. :D

ruby41176

Member
chắc là tùy từng đứa :D chứ tớ nuôi trước kia có 1 em mèo nga 3 tháng tuổi mà cũng hiền điên đảo :-S

thuan81

Active Member
còn hai bé nhà mình không biết phải 34 không mà hiền ngoan vô cùng nè!.....:D

garki

em này xét theo phả hệ hình như là cháu thằng Kem nhà mình đây mà :))