• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông nhà mình nè ^^

Mình mới đưa cu cậu về nhà đc 3 ngày nay. Nhìn yêu lắm.. Dễ thương lắm... xin làm quen với mọi người nhé!

[

meonho

Member
Bé đáng yêu!
Má hồng.
Áo tím
Bông dễ thương!
Đôi hạt nhãn long lanh .

:((

K kịp cho thông tin j nữa rồi :(( Từ tối qua mình khóc như mưa... Thương Bông quá! Mình đã tìm đủ mọi cách, cố hết sức để cứu chữa cho e. Đưa e đi khám khắp nơi có thể. Bông bị care..Hqua bông mệt quá lả đi, k gượng dậy nổi, dù 2 đêm trời mình thức để trông để bơm gluco, bơm ozeron để chăm e.. Vậy mà... Buồn quá! Tối qua đưa e đi cấp cứu mà e mệt đến nỗi bsi tìm ven để truyền mà k tìm nổi...Đau lòng lắm mọi ng ạh!

chichi_lala

chia buôn với bạn nhé. nếu mà phát hiện kịp thời thì ko sao rồi,. con gái Lily nhà mình cũng đang bị nghi là nhiễm virut care đấy..nhưng mà đang dc bsty chăm sóc..mấy hôm Lily bệnh mà mình lo sốt vó.

quanthucha

Member
xin chia buồn cùng bạn . chăm sóc cún không khó nhưng phải biết cách . mua cún ỡ những nơi có uy tín ( không bị dịch bệnh ) hy vọng bạn rút kinh nghiệm lân sau nhé . lần nữa xin chia buồn cùng bạn . thân chào bạn